Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความร้อนของ Spark 8600GT A650 ควรอยู่ที่เท่าไหร่ถึงปกติ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความร้อนของ Spark 8600GT A650 ควรอยู่ที่เท่าไหร่ถึงปกติ

ใครใช้อยู่ไม่ทราบความร้อนอยู่ระดับไหน ของผมใช้ธรรมดาอยู่ที่ 56 ไม่ทราบร้อนไปหรือเปล่า ถ้าเล่นเกมส์ไม่รู้เท่าไหร่

ผมร้อนอยู่ที่ 55 อะครับไม่ได้ทำไรเลยนะเปิดเครื่องเฉยๆ
    แต่เวลาเล่นเกมจะขึ้น 56-60 ไม่รุ้ร้อนไปป่าวนะครับ เหอะๆ

Comment

ตอนนี้การ์ดคุณ saisunee ติดแล้วเหรอครับ ยินดีด้วย ตกลงมันเป้นอะไรเหรอครับ ?
      ของผมก็ประมาณ 55-60 นะครับปิดเคส แต่รัน crysis ก็ประมาณ 70

Comment

เท่ากัยกับ ตัว C600 ครับ นี้เปิดฝาข้างเคสนะปิดคงร้อนกว่านี้ 55c-60c เล่นเกมส์ที 70-80c ชิวๆ ครับ

Comment

คุณ GUZ ครับ ขอบคุณมากนะครับ พอดีผมยืมของเพื่อนมาใส่ก่อน ความร้อนอยู่ที่ 56 อากาศภายนอกปกติ ถ้าเล่นเกมส์เท่าไหร่ไม่รู้ ถือว่าปกติหรือเปล่าครับ ของผมส่งไปเครมเรียบร้อยแล้วครับ ขอถามหน่อยครับตอนนี้ใช้ Driver V. ไหนครับถึงเล่นเกมส์แล้วเสถียร

Comment

เอ ของผมเปิดมาอยู่ที่ 51-53 เล่นไครซิสจะขึ้นไปที่ประมาณ 58 เองหว่า -*- เล่นที 5 ชม.อัพ
            เมื่อก่อนเคยขึ้นไปที่ 64 นี่คือสูงสุดละครับ แหม่บ้านเรามันช่างเย็นอะไรปานนี้ -*-

Comment

Originally posted by saisunee View Post
              คุณ GUZ ครับ ขอบคุณมากนะครับ พอดีผมยืมของเพื่อนมาใส่ก่อน ความร้อนอยู่ที่ 56 อากาศภายนอกปกติ ถ้าเล่นเกมส์เท่าไหร่ไม่รู้ ถือว่าปกติหรือเปล่าครับ ของผมส่งไปเครมเรียบร้อยแล้วครับ ขอถามหน่อยครับตอนนี้ใช้ Driver V. ไหนครับถึงเล่นเกมส์แล้วเสถียร
              แนะนำเป็นตัว whql เน้อ....
              แต่จะเป็นเวิร์ชั่นไหนนั้น ต้องลองดูงับป๋ม

Comment

Working...
              X