Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram วิ่งเต็มไม่เต็มขึ้นอยู่กับ CPU ด้วยเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram วิ่งเต็มไม่เต็มขึ้นอยู่กับ CPU ด้วยเหรอครับ

อยากทราบว่า ถ้ามี RAM DDR2 800 แล้วไปใช้ AMD X2 4XXX+ ไรไม่รูมันจะไม่เต็ม 800 มันจิงมั้ยครับ อยากทราบเป็นความรู้ครับ

เต็มทุกตัวครับ
    ตัวใหม ไม่เต็มก็ทำให้เต็ม หรือทำให้เกินไปเลยครับ

เรื่องเล็กน้อยครับ ซื้อไปเลยตัวใหนก็ได้

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      เต็มทุกตัวครับ
      ตัวใหม ไม่เต็มก็ทำให้เต็ม หรือทำให้เกินไปเลยครับ

เรื่องเล็กน้อยครับ ซื้อไปเลยตัวใหนก็ได้
      โอ้ขอบคุณครับ หายข้องใจเลย

Comment

มันเป็นเรื่องของตัวคูณcpu ครับแต่ไม่ใช่ปัญหาครับ ยังไงก็ดันได้อยุ่ดี

Comment

Working...
        X