Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอรู้ที่ขายอะไหล่(จอ) vaio ถูกๆบางอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอรู้ที่ขายอะไหล่(จอ) vaio ถูกๆบางอะครับ

คือจอผมมันเสียอ่าครับ เปิดไม่ติดเลยเลยจะหาซื้อจอใหม่อ่าครับ แต่ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร วานผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

notebook ผม vaio t26/sp จอ 10.6" ครับ
    ลองไปดูที่พันทิพแล้วราคาอยู่ที่ 12,000 พอจะมีที่ไหนขายถูกกว่านี้ไหมครับ

ปล. เป็นจอมือสองก็ได้ครับ ขอแค่ไม่มีลอยขีดข่วนพอ ขอบคุณครับ

ถ้าคิดว่าเปลี่ยนแล้วคุ้มก้อลองดูครับพี่น้อง

Comment

ผมว่าไม่ถึงแปดพันครับ เคยสั่งชื้อ แต่จำมะได้แล้วว่าจากเว็บไหน ลองเข้าไปในเว็บพันธ์ทิพย์หมวดชื้อขายดูครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
        X