Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Freezer 7 Pro AC เข้ามารายงานตัวหน่อยครับ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Freezer 7 Pro AC เข้ามารายงานตัวหน่อยครับ !!

ผมอยากรู้ว่า ท่านที่ใช้ Freezer 7 Pro AC CPU ของท่าน ๆ เย็นขนาดไหนครับ

ของผมใช้ Pentium D 945 @ 4g. อุณภูมิขณะ Full Load อยู่ที่ไม่เกิน 48-50 องศานะครับ ไม่รู้มันยังร้อนอยู่ป่าว ใช้ ซิลิโคลนแบบ กระปุกละ 20 อะ เหอ ๆ ไม่มีตังซื้อ M1 หุหุ

Originally posted by Donut View Post
    ผมอยากรู้ว่า ท่านที่ใช้ Freezer 7 Pro AC CPU ของท่าน ๆ เย็นขนาดไหนครับ

ของผมใช้ Pentium D 945 @ 4g. อุณภูมิขณะ Full Load อยู่ที่ไม่เกิน 48-50 องศานะครับ ไม่รู้มันยังร้อนอยู่ป่าว ใช้ ซิลิโคลนแบบ กระปุกละ 20 อะ เหอ ๆ ไม่มีตังซื้อ M1 หุหุ
    ไม่ร้อนแล้วหละครับ 48-50 ที่ Full Load นี่อะ ไม่ต้องคิดมากให้กลุ้มแล้ว

Comment

ตัวนี้ดีไหมครับ กำลังสนใจอยู่ อยากทราบว่ามันเงียบมากไหมครับ ท่านใดใช้อยู่ช่วยCommentนิดนึงครับ แล้วก็เย็นกว่าซิ้งเดิมมากไหมครับ

Comment

Originally posted by Donut View Post

ใช้อยู่เหมือนกันครับท่าน Full Load ประมาณนั้น ละ ครับท่าน (P4 3.0 @ 3.3)
        เมนบอร์ด ลากได้แค่นี้ครับ (P5VDC-X) แต่ Idle เย็นน่าดูครับ

Comment

Working...
        X