Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเปคเครื่องไว้สำหรับไรท์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเปคเครื่องไว้สำหรับไรท์หน่อยครับ

ช่วยจัดสเปคเครื่องไว้สำหรับไรท์หน่อยครับ คือปกติผมก้พอจะทราบบ้างว่าเครื่องประมาณไหนเหมาะสำหรับงานอะไร แต่เจอสเปคนี้อึ้งเลยครับเขาบอกว่าเน้นไรท์อย่างเดียว DVDไรท์ 3เครื่อง เอาแบบที่แรงที่สุดของการไรท์ ก็เลยอึ้งเลือกไม่ถูกครับว่าต้องเน้นที่อะไร สุดท้ายช่วยเลือก DVD ไรท์ในดวงใจพี่ๆมาซัก 2-3 รุ่น ขอบคุณครับ

ก็เน้น cpu กับ ram อะคับ เอาสูงๆเยอะๆไว้

การ์ดจอไม่ต้องเยอะ แต่ก็ไม่ควรจะ ออนบอด

Comment

ไม่ซื้อเครื่องสำหรับทำการ Write ไปเลยละครับ พวก 1 ไป 4 อะไรเงี้ยเลย ถ้าต้องนั่งเผาเยอะๆ

Comment

Working...
      X