Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ จะซื้อจอ 22 นิ้ว samsung and HP ขอความคิดเห็น กับปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผม สาวก HP แต่ ติที่ว่าประกัน 1 ปี อยากรู้ว่า Hp ทำจอเองหรือป่าสว หรือ ให้ บริษัทไหนทำอะครับ ถ้าไม่ได้ทำเอาแต่ให้ samsung ทำก็โอเคอยู่ เพภราะที่บ้านใช้ samsung 740bw อยู่ ไม่งองแงเลย แต่ตอนนี้อยากได้ Hp ไปดูตัวจิงเป็น สิบรอบแล้วอะครับ หลงเลย เหอๆๆ ยิ่ง 24 นิ้วอีกที แทบจะทุ่ม ทีวี ที่หอทิ้ง เหอๆๆ

ตอนนี้อยากร๔ ปัญหาของจอ HP อีก ใครมีปัญหา ก็บอกกันบ้างครับ

ตอนนี้เลือก Hp w2207h 80%
    samsung 2232gw 70%
    ลำเอียง อิอิ

Comment

HP ซิครับ ผมรัก HP ครับสวยดีทันสมัย รับประกันก็ไม่เบาชัวส์

Comment

ผมเอาประกันอุ่นใจกว่า

Comment

SS2232GW ผมใช้อยู่นะ

ซื้อมา 10500 4 เดือนละ

แหล่มมากมาย ให้สีดำได้จัด ดำสนิทจริงๆ ให้สีขาวได้สว่างนุ่มนวล

แถม 2ms รับประกันได้ว่าเล่นเกมส์ไม่มีโกส

ผมใช้ Brightness แค่ 40% ก็เหลือรับประทาน แถมประกัน 3 ปี อุ่นใจ

พอครบ 3 ปีก็ ซื้อรุ่นใหม่โลด อิอิ

อีกอย่าง รุ่นใหม่ๆออกมาก็ 5MS ดันทำต่ำกว่า 2232GW เฉยเลย

ตามที่กล่าวมา Cheer SS2232GW ค้าบบบบบบบบบบบ

Comment

ไม่ Dell อ่ะ 5 ปี

Comment

2232GW ใช้อยู่เหมือนกันครับ ตอนซื้อตั้ง 11,000 แน่ะ แต่ถ้าแลกกับคุณภาพก็ถือว่าคุ้มครับ ใช้มา 6 เดือนยังไม่มีปัญหาใด ๆ ภาพแจ่มมาก แต่จะแสบตานิดนึง มันเป็นจอกระจก ดูหนังภาพสวยมาก เล่นเกมภาพก็สวยครัีบ

Comment

ถ่ายมาให้ดูเลยนะเนี่ย อิอิ

ปล. กล้องห่วย 1.3 แถมไม่ออโต้โฟกัสอีก
                Last edited by Coolsman; 30 May 2008, 19:28:36.

Comment

hp และกัน ss เกร่อแระ

Comment

HP ใช้อยู่ไม่มีปัญหาครับ

Comment

HP 24" ครับใช้อยู่
                      กำลังจะเอา 22" อีก 2 ตัว

Comment

เชียร์ 2232GW ครับ ^^ ใช้อยู่ สวยโคด ทั้งภาพ และ design ผมซื้อมา 10300.- 4 เดือนละ

อีกยี่ห้อก็ DELL ครับ ก็สวยดี ทนทานเหมือนกัน

hp ที่ว่า เลื่อนจอขึ้นลงได้ ข้างหลังจอมันเป็นแบบพับ ๆ เปล่าครับ ผมเคยเห็นของ Dell มันเป็นรางเลื่อน ไม่กินพื้นที่ ดูสวยกว่าอ่ะ (ส่วนตัวผมน๊ะ)

Comment

อยากได้ HP
                          เคยใช้ samsung แต่เบื่อหน้าตาแล้ว HP สวย

Comment

...ส่วนตัวแล้ว ชอบดีไซน์ของ HP มากๆ เลยเลือก HP ครับ
                            ...ส่วนเรื่องประกันนี่ไม่รูครับ ถ้าไม่ใช่มือหนัก ผมว่านะ น่าจะเกิน 3 ปีนะครับ

Comment

Working...
                            X