Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามการใช้งาน Harddisk Player Reader card

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามการใช้งาน Harddisk Player Reader card

เวลาใช้ Reader card นี่ต้องผ่าน pc ไหมครับ หรือว่า แค่เสียบไฟแล้วเอาการ์ดเสียบ แล้วมันจะอ่านลง ตัว Hd ให้ได้เลยครับ

แบบว่าจะเอาไปbackup ข้อมูลจากกล้องน่ะครับเวลาเมมเต็ม

ขอบคุณครับ

ไม่เคยใช้ แต่รุ่นที่เคยไปถามๆมาเอาพวก sd ก็อบลง hdd ได้เลยนิคับ ไม่ต้องผ่านคอม

Comment

รู้สึกว่าจเป็น ยีห้อ digimate คับที่เสียบแล้ว แบคได้เลยไม่ต้องต่อคอม

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ ต้องหาเวลาไปเดินๆส่องบ้างซะแล้ว ตกยุคๆ

Comment

Working...
        X