Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ forza บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ forza บ้างคับ

ผมไม่ได้ใช้หรอกนะครับ คือช่วงนี้เห็นกระแสมันมาแรงมากๆเลย
    ราคามันก็ถูกกว่าคนอื่นเลย แถมยังประกัน Lt อีก

เลยสงสัยว่าเพราะอะไรมันถึงถูกขนาดนี้ ถ้าในเมื่อเป็น 8800GT เหมือนกะคนอื่นๆ

เลยมาสอบถามสำหรับผู้ที่ใช้ว่าเป็นยังไงบ้าง เล่นเกมส์มีปัญหาอะไรหรือเปล่าคับ

แล้วประกันเค้าบริการเป็นยังไงไอเจ้า ASYS เนี่ย

ใครหาคำตอบได้จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ เพราะถ้าสรุปว่าดีจริงผมจะวิ่งไป Advice นะบัดnow

555+

ขอบคุณทุกๆท่านค้าบ

ชิบ มันไม่ได้แตกต่างกันมาก อะครับ ต่างก็ก็นิดหน่อย แต่ราคาสิ ต่างกัน

Comment

ราคาต่างมากมายเลย

Comment

ขอแค่เป็น ref card แค่นี้ก็พอใจแล้วครับ

Comment

เหมาะกับคนงบน้อยแต่อยากแรงแบบพอประมาณ

Comment

ที่เคยเจอรุ่นเล็กไม่ค่อยทนครับ

Comment

Working...
            X