Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเรื่อง Driver น่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเรื่อง Driver น่ะครับ

ใช้การ์ดรุ่นนี้อยู่ ผมไปหา Driver ของรุ่นนี้ในเวปมันหาไม่มีแล้ว
    ไม่ทราบว่า Driver รุ่นนี้นำไปใช้กับวินโดว์ Xp64 bit ได้รึเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

รุ่นไหนหว่า

Comment

พวก yamaha / vibra ใช้ vista ไม่ได้

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
        พวก yamaha / vibra ใช้ vista ไม่ได้
        แย่เรย... เพราะผมซื้อคอมใหม่ซื้อการ์ดCreative 5.1ตัวที่ขายอยู่ใน HWH มาที่มันไม่ถึงพันอ่ะครับ
        เสียงสู้ตัวนี้ไม่ได้ -*- เลยยกให้เพื่อนไปใช้ฟรีๆเลย จริงๆอยากได้การ์ด 2.1 ที่ราคาไม่แพงมากอ่ะครับ
        ท่านๆพอจะแนะนำได้บ้างไหมครับ

Comment

(นอกโลก)หาแบบ USB ครับ เล่นได้ตั้งแต่ 98ไปวิสต้า ยันแมค อิอิ

Comment

Working...
          X