Announcement

Collapse
No announcement yet.

หน่วยงาน องค์กร มหาลัยของท่านใช้ AMD.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันอยู่ที่ค่าดำเนินการครับ
    ..

Comment

ม.มหานคร ที่คณะวิศวคอม ใช้แบรนด์ของ dell ใช้ cpu ของ intel ล้วนๆเรยครับ รู้สึกจะเป็น E6300 + GF7300GT เอกชนอ่ะนะงบเยอะ

Comment

มหาลัยผม ก็ใช้ AMD ครับ ชุดนี้รู้สึกใช้มาประมาณ 1 ปีได้แล้ว เป็นคอมของ HP ครับ

Comment

ที่ มทร.ธัญบุรี คณะวิทย์ สั่ง lenovo c2d แรม 512 มาให้นศ.เรียน พวก 3dmax แต่สั่ง คอมประกอบ c2d แรม 1 gb มาให้ นศ. ค้นหาข้อมูลหนังสือในห้องสมุดของคณะ ไม่รู้คิดกันได้ยังไง

ปล.ม ของผมยังคงงมงายอยู่กับ อินเทลเรื่อยไป ไม่เห็นมีเอเอ็มดีซักเครื่อง

Comment

Working...
          X