Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน๊ตบุคAcerกะASUSซื้ออันไหนดีกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

asus ชัวกว่าเยอะนะ

Comment

ไม่ลองดู asus รุ่นอื่นล่ะครับซื้อทั้งทีเพิ่มไม่กี่พันเอาแบบมีการ์ดจอจะดีกว่า แต่ยังงัยก้อเลือก asus ครับ เคยลองเล่นacer แล้วแต่ค่อยถูกใจ

Comment

Originally posted by saksith View Post
        ตกลง เจ้าของกระทู้ซื้อรึยังคับเนี่ย ป่านนี้ปวดหัวแทนเจ้าของกระทู้จังเลย
        ยังเลยคับ กะว่าจะซื้อภายในไม่เกินเดือนนี้ล่ะคับ แต่ยังลังเลอยู่ว่าจะเอารุ่นแบบมีการ์ดจอหรือไม่มีดีกว่ากันแน่ เพราะรุ่นที่มีการ์ดจอมันแพงอ่ะคับ (30000ขึ้น ราคารวมภาษีแล้ว)

Comment

ACER ครับทำไมเหรอครับ เพราะการ์ดจอแยกครับถ้าคุณชอบเล่นเกมส์นะ อย่าไปมอง chipset intel มันห่วยสุดแล้ว โน้ตบุคเครื่องแรกของผม toshiba L100 คิดผิดอย่างแรงที่ซื้อเพราะก่ร์ดจอ ออนบอร์ด เล่นเกมส์หนักๆไม่ได้เลยเซ้งตอนนี้ ใช้ acer aspire 4520G เล่นเกมส์ได้เกือบหมดยกเว้น crysis เรื่องความร้อนไม่ต้องห่วงครับไม่ร้อนหรอก ผมเปิดโหลดบิททั้งวันทั้งคืนไม่เห็นเป็นไร

Comment

F8SG-4P050C สดๆ ร้อนๆ แรงได้ใจ

Comment

Working...
            X