Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vista มันขึ้น Box !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vista มันขึ้น Box !

มันขึ้นข้อความ เฉพาะที่เปิดโฟรเดอร์ พวกไฟล์ มีเดีย หนัง เปิดที่อี่นก็ไม่เป็นไร
    Attached Files
    Last edited by seta2005; 29 May 2008, 23:50:26.

รบกวนหน่อยครับ

Comment

ลองให้มันไม่เป้น autorunดุ

จะหายไหมหว่า ใช้โปรแกรมอะไรเปิดหว่า ลองกำหนด service เป้น autorun off ลองดูอ่าไ ม่แน่ใจ

Comment

วิสต้า มันหวังดีเสมอ ค๊าบ ผมลงเกมส์ มันยังขึ้นตลอดเยย หาวิธีจนทำให้เล่นได้ไง ยากเหมือนกันแหะ

Comment

ต้องปิด ULC ดูครับ เวลาเปิดโปรแกรมอะไร มันจะขึ้นมาถามตลอด ต้องไปปิดครับ ไปที่คอนโทลพาเนว แล้วเลือก ยูเซอร์ แอคเคาน์ แล้วติดออกช่องล่างสุดครับ แล้วรีเครื่องใหม่
          ลองดูครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบ

Comment

Working...
            X