Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมส์แล้ว ชอบค้างๆ เปงอ่ะไรเหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมส์แล้ว ชอบค้างๆ เปงอ่ะไรเหรอคับ

เล่นเกมส์แล้ว ชอบค้างๆ เปงอ่ะไรเหรอคับ

การ์ดจอ 9500M gs แรม 2 g F8sn-4p032

เล่นๆๆเกมส์ เรนโบซิก 2 มันชอบค้าง อ่ะ ไม่รู้เปงไร

ไดร์เวอร์ก็หาแบบ ตรงๆๆตัวไม่ได้ มันเปง 9600 มีแบบตรงตัวก็เปงวิสต้า เซงงับ ไม่รู้เปงที่อ่ะไร

รบกวนคุยเป็นการส่วนตัวได้ไหม

อาการนี้ขอคุยผ่านโทรศัพท์ได้ไหมครับ

ตอบกลับมาแบบส่งข้อความมาหานะ เดี๋ยวจะให้เบอร์โทรครับ

Comment

ลองปรับกราฟฟิคของเกมให้ต่ำลงครับ อาจจะหาย

Comment

น่าจะเป็นที่ไดร์เวอร์ครับ แต่ไม่รู้ตัวไหน

Comment

เสียบไฟชาร์ท เล่นดู
          เปลี่ยนไดร์เวอร์ VGA
          รึว่าการ์ดจอร้อนมากไป

Comment

แรงไม่พอครับ ^^ แนะให้ไปเล่นตัว x3100 จะลื่นกว่าพอสมควร (ล้อเล่น)
            ผมว่าน่าจะเป็น driver ครับ

Comment

เดาว่า จขกท. ไม่มีโน๊ตบุ๊คเป็นของตัวเอง
              ต้องถ่อไปเล่นบ้านเพื่อน แร้วชอบมากกดเพลินติดลม
              เล่นอยู่ทั้งวันจนดึกดื่น

รถหมดกลับไม่ได้ ก้อเรยต้องค้าง
              ช่ายป่ะครับ... ^^

ปล. ไดร์เว่อร์การ์ดจออีกเสียงครับ

Comment

Originally posted by widya View Post
                เดาว่า จขกท. ไม่มีโน๊ตบุ๊คเป็นของตัวเอง
                ต้องถ่อไปเล่นบ้านเพื่อน แร้วชอบมากกดเพลินติดลม
                เล่นอยู่ทั้งวันจนดึกดื่น

รถหมดกลับไม่ได้ ก้อเรยต้องค้าง
                ช่ายป่ะครับ... ^^

ปล. ไดร์เว่อร์การ์ดจออีกเสียงครับ
                ซะงั้นอ่าครับ จะฮาไปถึงหนายย

Comment

กว่าจะจำพาสเข้าบอร์ดได้-*-

Comment

Originally posted by kitv3 View Post
                    กว่าจะจำพาสเข้าบอร์ดได้-*-
                    ***งไปนาน ^^

Comment

ลงไดร์เวอร์ใหม่แล้ว ยัง ค้างอยู่ ดีคับ

ตรงตัว แล้วนะคับ

Comment

Working...
                      X