Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา western 250g ของ notbook มาทำเป็น hdd ext. ดีไหม งบ 3000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา western 250g ของ notbook มาทำเป็น hdd ext. ดีไหม งบ 3000

จะเอาhdd notebook มาทำเป็น แร็ค เลือกรุ่นไหนดี เน้น 250g นะครับ

ถ้างบ 3000 ผมคิดว่าคงได้แต่ HDD ไม่ได้แร็คมั้งครับ

ถ้าทำ external ถ้าคุณไม่ซีเรียสเรื่องขนาด ผมแนะนำเปน 3.5" จะถูกกว่า และได้แร็คด้วยครับ
    ยี่ห้อไหนนั้น ก็แล้วแต่ท่านละกัน แต่ไม่ใช่ประกัน DCOM จะดีกว่า

Comment

Dcom มันเป็นไงครับ

Comment

Originally posted by bestza1986 View Post
        Dcom มันเป็นไงครับ
        ท่านไม่รู้เรื่องประกัน Dcom เลยเหลอครับ ช่วงนี้บูมมากๆ ลองหาข้อมูลดู

ปล.ประกันDcom มีก็เหมือนไม่มี ทางที่ดีใช้ com7 ดีก่า

Comment

หลวมตัวไปได้ดีคอมมาตัวนึง ว่าจาใส่บอ็อก แต่ยัม่มีตัง

จน

Comment

เหอๆๆ กำ Dcom หัวดอ

Comment

Working...
            X