overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 41

Thread: เอาแล้วคับท่านทั้งหลาย!-_- เมื่อ 8800 gt ราคา 4,380 บาท sli เทพกำลังกำเนิด

OverclockZone Member theya's Avatar

Thumbs up เอาแล้วคับท่านทั้งหลาย!-_- เมื่อ 8800 gt ราคา 4,380 บาท sli เทพกำลังกำเนิด

ในที่สุดความฝัน มันก้อเปนจิง เมื่อ เจ้า 8800 gt มันลงไปที่ 4,380 ความฝันที่จะเกิด sli 8800 gt ก้อใกล้จะเปนจิงขึ้นมาแล้ว ซะงั้นแล้ว แต่แล้วก้อดันลังเลซะนี่เพราะมันดันเปน ยี่ห้อที่BADNAME นั้นซิคับ ดูสเปกกันก่อน
    Chipset : Geforce 8800GT
    Core Frequency : 600 MHz
    Shader Clock : 1500 MHz
    Memory Frequency : 1800 MHz
    Memory Size : 512 MB DDR3 Memory
    Memory Bus : 256-bit
    Bus Interface : PCI-Express x16
    Output : DVI, HDMI, S-Video
    Cooling : Integrated Fan
    Support DirectX 10.0 and the latest
    Window Vista Ready
    NVIDIA SLI Ready
    รับประกันอายุการใช้งาน Life Time
    *Specifications subject to change without notice.

เฉลยยี่ห้อคือ512MB/256Bit PCIe 8800GTDDRIII(TD) FORSA
    ยี่ห้อFORSA มันมีในโลกด้วยนะ พึ่ง ก้อเลยไม่แน่จัยว่าซื้อมาแล้วต้องมาระแวงว่าจะเคลมได้ไหม หรือมันจะดับเมื่อไหรเปนต้น เอาเปนว่าคัยเคยมีประสบการณ์อัน.....ดี กับFORSAบ้างไหมคับ หรือมีอะไรไม่พึ่งพอจัยบอกได้คับ

ปล.ของแค่เรื่องFORSA นะคัย ไม่เอาประสบการณ์อย่างว่า...

OverclockZone Member scops's Avatar

ไม่ดีอ่ะยี่ห้อนี้อย่าลองเลย

OverclockZone Member

รอร้อรอรอเธอมา ทำไมไม่มีใครเคยใช้

OverclockZone Member Inspired's Avatar

แล้วแต่ท่านขอรับ

OverclockZone Member plong190's Avatar
    อยู่หน้าคอมแหละนะ

แต่มันประกันตลอดอายุนะครับ *.*

OverclockZone Member theya's Avatar

ใช่คับ แต่ผมกลัวบริษัทมันจาอยู่ไม่ถึงเวลามันเสียนี่

Moderator Gearhead's Avatar

หาของให้ได้ก่อนดีกว่าครับ ถึงค่อยกังวล

ราคานี้ต่อให้คนที่ไม่กังวล ยังหาซื้อไม่ได้เลยครับ

OverclockZone Member VINCEz's Avatar

การ์ดจอ ref card พอ ๆ กันหมดครับ ทีนี้ก็ว่าเรื่องประกัน กับราคา

ประกัน forsa นี่ advice ใช่มั้ยครับ งั้นก็ไม่เป็นปัญหาครับ ของเค้าขายดีครับ ราคาถูกเกิ๊น

advice คงไม่เจ๊งเร็ว ๆ นี้หรอกครับ ของเข้ามาเรื่อย ๆ ราคาก็ลงเรื่อย ๆ

ติดอยู่ที่สินค้าหมด stock ครับ

OverclockZone Member MMGLower's Avatar

ก่อนจะถาม สินค้าพอมีขายหรอคับ ถูกขนาดนี้ -*-

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

มีแต่ราคา....

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

เห็นมีคนสอยมาแล้วนี้

V

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=212604

.

OverclockZone Member

ผมมีตัวนึงครับ ได้มาเมื่อเย็นนี้เอง พิษโลกครับ มีมา 2 ตัวเองครับ ลองลากที่ 750 * 2000 ก็ไม่เห็นเป็นไรนี่ครับ
    ประกัน LT กับ ASYS ครับ

OverclockZone Member SunzabiLL's Avatar
    นนทบุรี @รัตนาธิเบศน์~งามวงวานศ์

ประกัน ASYS เคลมเร็วกว่า COM7 อีก

8800GT วัสดุเหมือนกันหมด

มัวแต่สงสัยเดี๋ยวก็หาของไม่ได้แล้ว

OverclockZone Member nawachookit's Avatar

ถูกน่าซื้อเหลือเกินนน...

OverclockZone Member papababa's Avatar

ประกัน Asys นะครับตัวนี้
    ของมีขายครับแต่มีน้อยมีคนซื้อมาใช้กันหลายคนแล้ว หาให้ได้แล้วกันครับ ผมว่าท่านไปซื้อมันก็คงหมดแล้วละครับ

OverclockZone Member Chodose's Avatar
    ดงตระไคร้ ไร่นางรอง/ ลูกกะจ๊อกขี้เมา ชมรมโคราช รักหมา แดกแมว/

sli ไม่มีตังซื้อ psu อยู่ดี

OverclockZone Member Hokly's Avatar

ผมว่า ราคานี้ ของคงมีจำกัดนะครับ

ใครอยากได้ราคานี้ต้องรีบซื้อ

เพราะมันถูกกว่า 9600GTซะอีก

OverclockZone Member mammothxp's Avatar

มันมาเพื่อสร้างความปั่นป่วนจริงๆ อิ อิ

ราคานี้ไม่ต้องห่วงหน้าพะวงหลังหรอก มันมีค่าคลายกังวลให้ตั้งสามพันกว่าบาท ......... มีโอกาสสอยโลด

OverclockZone Member หนึ่ง_โตก's Avatar

ใช่ขอรับพรุงนี้เงินออกฉันจะไปชื้อฮะฮะฮะฮะ

OverclockZone Member Adeenaleen's Avatar

Quote Originally Posted by Chodose View Post
    sli ไม่มีตังซื้อ psu อยู่ดี
    นั่นสิครับ

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks