Announcement

Collapse
No announcement yet.

งาน commart

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งาน commart

ในงาน commart อุปกรณ์คอมถูกกว่าปกติจริงหรือเปล่าครับ ไม่เคยไปสักทีครับ คนมันเยอะ เลยไม่รู้ว่าราคามันถูกกว่าปกติหรือเปล่า รบกวนผู้ที่เคยไปด้วยครับ ไม่นับพวก notebook นะครับ ขอบคุณผู้ที่เคยไปล่วงหน้าครับ

ไปทุกครั้งครับราคาก็ปกติท่าไปก็ซื้อ Notebook จะได้ของแถมเยาะกว่าซื้อตามศุนย์ปกติ
    แต่ท่าจะไปซื้ออุปกรณ์ไม่แน่นำให้ซื้อที่งานครับเพราะราคาไม่ค่อยต่างกันที่อื่นๆแล้วท่าอุปกรณ์มีปัญหาขึ้นมา
    เคลมที 15 วันครับที่ศูนย์ Only เลยกลับมาที่งานมันก็ไม่คืนเงินหรอกครับ

Comment

ใช่แล้วครับ
      ไปดูพริตตี้สวยๆดีกว่า
      ถ้าจะซื้อของแนะนำให้หาข้อมูลให้เยอะๆ ไปถึงเปรียบเทียบราคา ซื้อร้านที่ถูกใจ มั่นใจในประกัน
      และก็อย่าอยู่นานนะ ราคามันลงไว ซ้ำใจเปล่าๆ
      เฮ้อ!!!

Comment

ราคาพอๆกันกับที่ 1000ทิพแหละ
        อาจมีบางอย่างล้างสต็อกกันในงานอยู่บ้าง.... แต่เป็นประเภทช้าอด

Comment

ยังมีของประเภทเกรด B ด้วยนะคับ อย่างจอ LG L 194WT ของผมเนี่ย ราคาปกติ 6,xxx ซื้อของเกรด B ที่งานคอมมาร์ต (เกรด B คือของมีตำหนิ อย่างจอภาพคือมีเดธพิคเซล 1-2 จุด) ราคาแค่ 4,xxx เท่านั้นเอง

Comment

ไม commart มีแต่ notebook อะครับ ว่าจะไปซื้อ อุปกรณ๋ desktop ซะหน่อย

ปล. ไปครั้งที่แล้วมา แต่ครั้งนี้ไม่รู้

Comment

จะไปซื้อwd my passport 160 อะไม่รู้จะมีขายเยอะหรือเปล่า ราคาอยู่ที่เท่าไรแล้วครับ

Comment

ถ้าไปวันสุดท้าย ก่อนงานเลิกอาจมีเฮเป็นบางอย่างครับ
                สงสัยเร่งทำยอด อิอิ

Comment

ตัวเลือกเยอะ แล้วก็ของแถมเยอะ เรื่องราคาไม่ต่างกับซื้อพันทิพหรอก มีอาไรสวยๆงามๆให้ชมด้วย

Comment

ชอบพริตตี้ในงานมากกว่าครับ ราคา ก็ถือว่าดูยาก ของมันเยอะจริงไม่รู้ถูกกว่าจริงไหม

Comment

*-*

Comment

Working...
                      X