Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีร้านรับOCไหมอะคับ ไม่กล้าทำเอง พ่อว่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีร้านรับOCไหมอะคับ ไม่กล้าทำเอง พ่อว่าคับ

พอจามีร้านรับOC ในเซีย รังสิตไหมอะคับ หรือแถวอื่นก็ได้คับ

ผมไม่กล้าทำเองอะคับ เพราะพ่อด่า ขอบคุณมากคับ

เอาแบบไห้อยู่ในเคสอะคับ เปลี่ยนพัดลมไรแบบนี้อะคับ ไอแบบแยกส่วน พ่อคงไม่ไห้ทำอะคับ

Comment

for what?

Comment

overclock ไม่ต้องแยกชินส่วนนิ ทำได้เลยผ่าน
        Bios ครับ -.-

Comment

ขอเสปคหน่อยครับ ผมอยู่ข้าง ม.กรุงเทพ ยกมา OC ให้ฟรีๆไม่ต้องไปเสียตังครับ

Comment

Originally posted by SantaCruz View Post
            for what?
            คนพ่อโหดเขาก็มีนะคับ แค่ลงโปรแกรมแปลกๆก็ว่าแล้ว ตอนนี้เปิดเคสโล่ง ก็บอกว่าเด๋วไฟดูด

ในbios ไปปรับแล้วคับ แล้วแบบพวกพัดลม มีร้านรับติดไหมอะคับ หรือต้องใส่เองอย่างเดียว
            จาได้หาเวลาตอนพ่อไม่อยู่ทำ

Comment

amd Athlon64 Dual Core 3600+ 1.91g @2.33
              ram 3g 1g*4
              vga gf8500 gt

ผมก็เรียน ม.กรุงเทพคับ เลิกเรียนก็เย็น กลับบ้านไปเจอพ่ออีก ไม่มีเวลาแอบทำ

ขอถามไรนิดนึงนะ ถ้าผมใส่zelman8700 มันจาปรับค่า fbs ได้มากขึ้นประมาณเท่าไรอะคับ
              แล้วมันจาลกลงประมาณกี่องศาเหรอคับ ตอนนี้เดิมๆอยู่ที่45-50องศา

Comment

Originally posted by l3ellzaa View Post
                คนพ่อโหดเขาก็มีนะคับ แค่ลงโปรแกรมแปลกๆก็ว่าแล้ว ตอนนี้เปิดเคสโล่ง ก็บอกว่าเด๋วไฟดูด

ในbios ไปปรับแล้วคับ แล้วแบบพวกพัดลม มีร้านรับติดไหมอะคับ หรือต้องใส่เองอย่างเดียว
                จาได้หาเวลาตอนพ่อไม่อยู่ทำ
                ยกไป TKCOM เลยครับทำได้ทุกอย่าง หันหน้าเข้าพันธิพย์อยู่ด้านขวามือเดินตรงไปอย่างเดียว

Comment

amd มันOC ไม่ค่อยขึ้นครับปล่อยมันไว้ยังงั้นแหละครับผมว่า
                  ถ้าจะเอาเฟรมต เปลี่ยนการด์จอดีกว่าครับผมว่า OC ไปเฟรมตขึ้นได้ไม่เกิน10 แน่ๆครับ
                  ไอตัวนี้มันใส่ไว้ให้ภาพสวยแค่นั้นเอง เล่นเกมส์ แรงๆไม่รอดแน่ๆครับ
                  ส่วนอุนหภมิลดลงประมาณ 5-10 องศาได้มั้ง แล้วทำไมมันร้อนจังอะ

Comment

OC จะแจ่ม ก็ตรงได้ทำเองนี่แหละครับ

Comment

ถือเป็นการฝึกฝีมือด้วยนะ

Comment

ทำเองไปเลยครับ

พ่อไม่รู้หรอก อิอิ

ถ้าเค้าถามก็อย่าไปโกหกเค้า

แต่อย่าไปบอกหมดว่าไปทำอะไรกับคอมมั้ง

Comment

พ่อก็คงไม่อยากให้ลูกทำเสียละมั้ง เสียดายตังกว่าจะหามาได้

แต่ยังไงก็ทำเองเลย อิอิ มันไม่เสียง่ายๆหรอก
                          Last edited by Feriuz; 30 May 2008, 08:42:26.

Comment

ให้พ่อทำให้ครับ

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นนะคับ

สงสัยรอเครื่องหน้าและกัน จาทำไห้เละเลย เครื่องนี้พ่อออกตัง
                              Last edited by l3ellzaa; 30 May 2008, 09:22:17.

Comment

Working...
                              X