Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามแบบโง่ๆ SB.Digital Music SX มันคือซาวการ์ดแบบ usb หรอคัฟ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามแบบโง่ๆ SB.Digital Music SX มันคือซาวการ์ดแบบ usb หรอคัฟ

พอดีก่ะลังจะซื้อมาฟังเพลง ไม่เน้นเล่นเกมส์ ตัวนี้โอเคมั้ยคัฟ เห็นเค้าว่าดีกัน 3990 บาท

ครับ ไม่ใช่ คัฟ

SX เป็น sound card usb ครับ เสียงน่าจะดีมากๆ ตัวนึง ผมไม่เคยฟังครับ

แต่ ใช้ชิบ dac ที่ดีตัวนึงเลยล่ะ

Comment

ถ้าฟังแบบ2.1 ซื้อตัวนี้คุ้มคับ เพราะเสียงดี

Comment

ฟังเพลงละก็... แหล่มเลยย

Comment

Working...
        X