Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการแบ่งความเร็วเน็ต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการแบ่งความเร็วเน็ต

ถามเรื่องการแบ่งความเร็วเน็ตครับทำยังงัยครับช่วยบอกที เล่นเน็ต 2 เครื่องแล้วดึงกันครับช่วยบอกด้วยครับผู้รู้

น่าจะเซ็ตที่ตัว Modem นะ
    ส่วนวิธีรอท่านต่อไป ผมไม่เคยทำ 555+

Comment

อยากรู้เหมือนกัน

Comment

Originally posted by Slipkn0T View Post
        ถามเรื่องการแบ่งความเร็วเน็ตครับทำยังงัยครับช่วยบอกที เล่นเน็ต 2 เครื่องแล้วดึงกันครับช่วยบอกด้วยครับผู้รู้
        ไช้โปรแกรม netlimit ครับลองหาดาวโหลดมาไช้ดู ถ้าเชียนหน่อยก็ไปฟิกแบนวิชไนวินโดวเอาครับ

Comment

Working...
        X