Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ BIOS ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ BIOS ครับ

คือว่า BIOS ของผมมันไม่จำค่าที่เราตั้งไว้นะครับเปลี่ยนถ่านก็แล้ว..พอเข้าไบออสได้พอตั้งค่ามันก็ไม่บูตให้จะทำอย่างไรดีครับผู้รู้ช่วยหน่อยครับ....บอร์ดผมใช้ของ MSI neo 4 platinum...ครับ

ง่ะไม่มีคนช่วยตอบเลย....อืมมม

Comment

ส่งเคลมครับ

Comment

แฟล๊ชไบออสเลยดีไหม

Comment

ถ้าลองแฟล๊ชไบออสแล้วมันจะเคลมได้เป่าครับ..

Comment

เคลมได้ ก็แฟลชตัวเดิมไปก่อน แล้วทำหน้าใสซื่อ

Comment

แล้วยังงี้ถ้าจะเอา บอร์ดไปเคลมนี้ต้องถอดอุปกรณ์ออกทุกอย่างเลยเป่าครับ...

Comment

ผมว่า ท่านแฟล๊ชไบออสก่อน

ถ้าไม่หาย ค่อยเสียตังค่ารถไปเคลม

ไบออส หาโหลดเอาตามเวบของยี่ห้อนั้นๆ

Comment

Working...
                X