Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ่อ ท่านใดทีบทสรุป NFS2 Underground เก็บไว้บ้างครับ รบกวนขอหน่อยครับ ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ่อ ท่านใดทีบทสรุป NFS2 Underground เก็บไว้บ้างครับ รบกวนขอหน่อยครับ ^^

ท่านใดมีบทสรุปเก็บไว้ เป็นไฟล์ หรือเป็น ลิ้งค์ ก้ได้ครับ

แบบว่า เล่นคาร์บอนไม่ไหว เลยไปซื้อ อันเดอกราวน์ มาเล่นซะเลย อิอิ

ขอบคุณมากครับ

ขุด 1 จึก
    อิ อิ ...

Comment

อีก สัก จึก ......

Comment

ผมว่ามะต้องใช้บทสรุปหรอก เล่นไปเรื่อยๆ เดี๋ยวมันก็จบ ผมเล่นจบ 2-3 รอบแล้ว ไม่เห็นต้องใช้บทสรุปเลย

Comment

-*- เราว่าไม่ต้องมีบทสรุปนะ มันเป็นอะไรที่ง่ายมาก ๆ
          เด็ก ป.6 ยังเล่นจบเลย

จิงจิ้งงง ไม่ได้โม้

Comment

เอางี้นะ เล่นไปเรื่องๆ ไม่เข้าใจตรงไหนก็ถามดีกว่าครับ จะมาดูให้เรื่อยๆละกัน เรื่องบทสรุปนี่ จนปัญญาจริงๆ>_<"

Comment

เกมขับรถต้องใช้บทสรุปด้วยเหรอ ผมว่าหลักการง่าย ๆ เวลาเข้าโค้งก็คือหาจุดที่มีพื้นที่เยอะที่สุดจะได้ไม่ต้องหักเลี้ยวเยอะ และไม่เกิดอาการอันเดอร์เสตียร์ และความเร็วรถก็ไม่ตกด้วย

Comment

Working...
              X