Announcement

Collapse
No announcement yet.

การปรับเมาส์ ของเกม GTA ช่วยทีนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การปรับเมาส์ ของเกม GTA ช่วยทีนะครับ

คือผมเล่น GTA: San Andress นะครับ ผมไม่รู้วิธีการปรับเมาอะครับมันมีเยอะ ที่ผมปรับไม่ได้ก็คือ
    เวลาผมเล่นเกมใช่ไหมครับ แล้วเวลาเลื่อนเมาส์ขึ้นภาพมันจะลง แต่ว่าเวลาเลื่อนเมาส์ลงภาพจะขึ้นอะครับ มันต้องเลื่อนขึ้นภาพขึ้น เลื่อนลงภาพลง มันถึงจะรู้เรื่องอะครับไม่งั้นงงตายเลย ช่วยทีนะครับ

ปรับตรงInverse Mouseอ่ะครับ ให้เป็นNO

Comment

ใจมากนะครับ เล่นหนุกขึ้นเยอะเลย

Comment

Working...
      X