Announcement

Collapse
No announcement yet.

EEE PC 900

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EEE PC 900

รบกวนถามเพื่อนๆหน่อยครับท่านใดไปพันทิพมาเห็นโน้ตบุคจิ๊ว ยี่ห้อ asus รุ่น EEE PC 900 มีขายหรือยังครับ พอดีไปเข้าเวบ http://www.trendypda.com/modules/new...m.php?forum=20 มาครับ คนในเวบนี้เขาบอกว่าเพิ่งไปซื้อมาวันนี้เองที่พันทิบ พอดีจะซื้อนะครับ เลื่อนกำหนดการขายมานานแล้ว อยากได้มาใช้งานซักเครื่อง กลัวว่าไปแล้วจะแห้วอยากถามให้แน่ใจก่อน ขอบคุณล่วงหน้าครับ

มีขายแล้วครับ วันนั้นไปเดินมายังเห็นอยู่เลย

Comment

กี่นิ้วคับ

Comment

เมื่อวานไปเดินที่เสรี ก็มีแล้วนะครับ รู้สึกจะเป้นรุ่น 12Gb ที่มีแถม ลิขสิทธิ์ Windows ด้วยครับ

Comment

ตัว 9 นิ้ว 12 gb ราคาเท่าไหร่ ซื้อได้ที่ร้านไหนครับ

Comment

ใช้ดีมะครับ อยากรุจังงงงงงง

อย่างกะ ท้อคกิ้งดิค

Comment

HP 2133 ดีกว่ามั๊ยครับ

Comment

HP 2133 นี่หลายนิ้วเรยน่ะครับ --"

ต้องใช้นิ้วนับเยอะอ่ะ ค่าสินสอดแพงมาก

Comment

ไปซื้อที่ Fortune เถอะครับ ผมแวปๆ ว่า
                  20 GB พันทิบขาย 20K แต่ for ขาย 17K

Comment

Working...
                  X