Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF9800GTX ใช้ Driver รุ่นไหน ดีสุดคับ ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF9800GTX ใช้ Driver รุ่นไหน ดีสุดคับ ^^

พี่ ๆ ที่ เล่น การ์ดจอรุ่น GF9800GTX ใช้ Driver เวอชั่นไหนครับ
    และหาโหลตได้ที่ไหนอ่ะคับ
    รบกวนด้วยนะงับ
    อิอิ น้องใหม่9800GTX
    พึ่งไปถอยมา ของ GIGABYTE งับ

ลอง 175.16 whql นะ Diver ตัวนี้ คนที่ใช้ 9800GTX ว่าดีที่สุด เพราะมันปรับพัดลมให้ 100% ได้
    ส่วนผมใช้ 175.70 คับ เพราะ มันแรง หุหุ
    ลองตัดสินใจดูละกาน ว่าจะใช้ Diver อาไร

Comment

ตาม rep บน ครับว่าอยากแรง หรืออยากเย็น

Comment

Working...
      X