Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยกัน โหวต ASUS ปะทะ GIGABYTE 8600 GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยกัน โหวต ASUS ปะทะ GIGABYTE 8600 GT

EN-8600 GT

ASUS PCI-E DDR3 Core:540/Mem:1400 128Bit DVI+HDCP
    2,850.00 บาท /ชิ้น

GIGABYTE 8600 GT ZALMAN PCI-E DDR3 Core:600/Mem:1440 128Bit
    OC ได้ CORE 720 MEM 1900 Mhz
    ราคาไม่ทราบแน่ชัด ใครทราบลงราคาไว้
    อยากทราบราคา บอกให้ผม กระจ่างหน่อยหะ

เพราะอยุ๋ โคราช ไม่รู้จะมี ตัว GIGABYTE 8600 GT ZALMAN ป่าว
    แต่เห็นคุน God Hand หรือ Gigabyte GM
    เค้าบอกว่า จะมี IT Fair Korat 2008 5-8 มิถุนา เลยอยากทราบว่า
    มันมีมาชายในราคาถูกไหม

ใครมีรายละเอียดด้านพวกนี้ แนะนำกันมาเลย
    ผมเห็นมีคนชื่อ God Hand หรือ Gigabyte GM เค้า รู้ ด้าน Gigabyte
    อยากให้มาแนะนำเพื่อนๆๆด้วยน่ะครับ
    เข้ามาเพื่อหา บทสรุป สะที่ จะได้ไปถอยๆๆ มาเล่นสะ

ผมตั้งกระทู้ มาเพื่อ คนทรัพน้อย แต่อยากสอยของแรง
    สรุป ให้หลายๆๆคนที่คิดจะซื้อแล้ว หวังจะเเรงแบบ พอเพียงอย่างผม

เงินน้อยแรงแค่นี้ก้อเทพได้
    Last edited by donutjung; 31 May 2008, 09:33:14.

GIGABYTE 8600 GT ZALMAN PCI-E DDR3 Core:600/Mem:1440 128Bit

Comment

ดูจากข้อมูลเดิมๆ บ๊วย จะแรงกว่านะ (แถมได้ซิงค์ Zalman ด้วย)

Comment

5555ดันๆๆๆๆๆ

Comment

ดันครับบบบบบบบบบบบ

Comment

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ดันๆๆๆๆๆ

Comment

- -

Comment

การ์ดจอให้ Gigabyte เขาละ อิอิ

Comment

Gigabyte ครับส่วนตัวผมไม่ค่อยอยากใช้ Asus (แต่การ์ดผมมัน Asus Geforce 440 MX AGP8X)
                    แถมได้ซิงค์ ZALMAN ดีจะตายไป เย็นด้วย

Comment

Originally posted by donutjung View Post
                      EN-8600 GT

ASUS PCI-E DDR3 Core:540/Mem:1400 128Bit DVI+HDCP
                      2,850.00 บาท /ชิ้น

OC ได้ CORE 720 MEM 1900 Mhz
                      ราคาไม่ทราบแน่ชัด ใครทราบลงราคาไว้
                      อยากทราบราคา บอกให้ผม กระจ่างหน่อยหะ

เพราะอยุ๋ โคราช ไม่รู้จะมี ตัว GIGABYTE 8600 GT ZALMAN ป่าว
                      แต่เห็นคุน God Hand หรือ Gigabyte GM
                      เค้าบอกว่า จะมี IT Fair Korat 2008 5-8 มิถุนา เลยอยากทราบว่า
                      มันมีมาชายในราคาถูกไหม

ใครมีรายละเอียดด้านพวกนี้ แนะนำกันมาเลย
                      ผมเห็นมีคนชื่อ God Hand หรือ Gigabyte GM เค้า รู้ ด้าน Gigabyte
                      อยากให้มาแนะนำเพื่อนๆๆด้วยน่ะครับ
                      เข้ามาเพื่อหา บทสรุป สะที่ จะได้ไปถอยๆๆ มาเล่นสะ

ผมตั้งกระทู้ มาเพื่อ คนทรัพน้อย แต่อยากสอยของแรง
                      สรุป ให้หลายๆๆคนที่คิดจะซื้อแล้ว หวังจะเเรงแบบ พอเพียงอย่างผม

เงินน้อยแรงแค่นี้ก้อเทพได้

ขอตอบละกันนะครับ หากที่ไปโพสให้ห้อง GIGABYTE ผมจะสะดวกตอบมากกว่านะครับ

ราคาของ GIGABYTE Nvidia 8600GT Zalman = ประมาณ 2,920 บาทครับ ราคาต้องอัพเดทอีกมีหน้าร้านนะครับ ผมให้ราคาคร่าวๆ

มันมีมาชายในราคาถูกไหม = ในงานคงจะมี Computer ที่เป็น Set ขายนะครับ หากจะเอา Nvidia 8600GT Zalman ผมแนะนำไป JIB หรือ M&D ครับผมแล้วทำใบเสร็จมาแลกของที่ Booth แล้วที่ Booth ของ GIGABYTE เองจะมีการนำเสนอเทคโนโลยีใหม่ๆและกิจกรรมเท่านั้นครับผม

หรือติดต่อศูนย์ Synnex ที่โคราชเพื่อถามราคาก็ได้อีกทางนะครับ หรือจะสอบถาม IT Zone ก็ได้

Comment

Working...
                      X