Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูทีว่าทำไมเป็นแบบนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูทีว่าทำไมเป็นแบบนี้ครับ

ลงไดรเวอร์ครบแล้วอ่ะ แต่ยังมีตัวที่วงแดงๆอ่ะ ผมก็ลงตัวนี้ใหม่แต่มันก็ยังขึ้นอยู่เลย
    Attached Files

มันคือไรอะครับ

ขุดรอท่านต่อไปมาตอบครับ

Comment

แล้วเครื่องท่านมีเสียงไหมครับ ถ้ามีก็ไม่เป็นไร ถ้าไม่มีก็ลงพวกINF Updateแล้วก็ต่อด้วย UAA Audio Driver แล้วลงSound Card Driverตามดูนะครับ

Comment

ทุกอย่างปกติ แต่ไมมันขึ้นอ่ะคับ

Comment

นายไม่ต้องตื่นเต้นครับ

มันเป็น Driver ที่แก้ให้ Windows รู้จัก Sound เท่านั้นเอง

ถามหน่อยครับว่า พวก Driver มันมีไอคอน ไหม

และก้อจะตอบว่าไม่มี

โปรแกรมถอดถอน มันก้อเลยขึ้นเป็น ไอคอนนั้นให้แทนครับพี่น้อง

Comment

Working...
          X