Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสปคนี่ Crysis ไหวป่ะคับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เล่นเกมยิ่งไข่กระตุกป่าว

Comment

เอ่อ... (- -" )

Comment

ผมว่านะคับพอเงินเดือนออกแล้วซื้อเครื่องประกอบใช้ดีกว่ามั้งคับ.......20000+เอง(ก็เทพแล้ว).....พิมพ์งานไหวนะคับ..
        2D เกมส์ไหวนะคับ-*-*แต่เหนือจากนั้นคง..........(แค่ cpu กับ-*- ram ก็หลุดโผลงเหวไปแล้วคับ-*-)

เอาเสป๊กมาล้อคนในบอร์ดเล่นเปล่าเนี่ย...เหอะๆ

Comment

อีกทางถ้าไม่อยากจ่าย 2 หมื่น XBOX 360 15k-16k หรือถ้ารอไหว XBOX 540 ปีหน้า...^_^

Comment

ผมว่ามุขครับ สเปคแบบนี้ลง xp ยังคิดอยู่เลยว่าจะผ่านเปล่า อืดกระจาย

Comment

Working...
            X