Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>FX GEN2 VISHERA CLUB<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หุๆๆ
    สร้างแหล่งสุมหัวใหม่ อีกแล้ว

เดี๋ยวกลางปีก่อน ถ้าไม่มีอะไรใหม่ๆ มา จะได้ยกเครื่องใหม่
    มาเล่นเกมส์ พวกนี้หน่อย (ตอนนี้ไม่มีตัวเกมส์เลยฮ่าๆ มีแค่เน็ตเน่าๆเล่น เข้าเวปพลางๆ)

Call of Duty Black Ops II
    NFS MW2012
    Medal of Honor Warfighter
    Farcry 3
    Crysis 3
    Resident Evil 6 ไม่รู้มายังตัวจริง
    Sniper EliteV2

ปล. ใครใจดีให้ไปดูด(flash drive) มั่งหว่า

UP++ UP++

Comment

ไม่เห็นมีชื่อนู๋เลย T^T

Comment

Originally posted by Kiyomaro's View Post
        หุๆๆ
        สร้างแหล่งสุมหัวใหม่ อีกแล้ว

เดี๋ยวกลางปีก่อน ถ้าไม่มีอะไรใหม่ๆ มา จะได้ยกเครื่องใหม่
        มาเล่นเกมส์ พวกนี้หน่อย (ตอนนี้ไม่มีตัวเกมส์เลยฮ่าๆ มีแค่เน็ตเน่าๆเล่น เข้าเวปพลางๆ)

Call of Duty Black Ops II
        NFS MW2012
        Medal of Honor Warfighter
        Farcry 3
        Crysis 3
        Resident Evil 6 ไม่รู้มายังตัวจริง
        Sniper EliteV2

ปล. ใครใจดีให้ไปดูด(flash drive) มั่งหว่า

UP++ UP++
        ครับ ผมรอดูนิดนะครับ ข่าวไม่ชัวร์อาจมี FX 28 นาโน รุ่นทอป ไม่ค่อยชัวร์นะครับ
        FX 8 ก้แรงเป้นบางเกมสื แต่อนาคตแรงขึ้นอีกครับ หากซับ 6 คอร์เมื่อไหร่ ให้ดีจัด โยกัง GTA5 มาเล่นดูนะครับ
        Originally posted by alize00357 View Post
        ไม่เห็นมีชื่อนู๋เลย T^T
        อัพแล้ว ไงช่วยสอนเทคนิค oc เพื่อนด้วยเนร้อ อิอิ ขอบคุณที่ช่วยเป้น ประธาน เพราะหาใครไม่ได้เลย 555 กรรมเจง

Comment

ใช้ Gen1 อยู่นะครับ

ตอนนี้รอลุ้น AM4 อยู่ อยากได้ DDR4 ไปด้วยเลย หุ หุ หุ

Comment

Originally posted by dnet View Post
            ใช้ Gen1 อยู่นะครับ

ตอนนี้รอลุ้น AM4 อยู่ อยากได้ DDR4 ไปด้วยเลย หุ หุ หุ
            ช่ายแล้ว ครับเจน 3 ลุ้น 2 บอร์ดครับ ฝั่งอินเทลเห้นบ่นๆๆ อยู่ว่า 1150 สงสัยไม่ยาว DDR4 จะมาน่ะครับ
            แวะคุยได้ตลอดครับอันที่จิง อยากทำคลับรวม แต่ พวก น้องใหม่ไฟแรงอยากแยก นิดก้ตามใจเค้าครับ
            ปกติก็แวะไปคุยที่คลับ ท่่าน วีเฟรนด์อยุ่ครับ

Comment

fx 6100 เข้าด้วยได้ไหม

Comment

พึ่งย้ายค่ายครับมาจาก 775

FX-8320
                MSI 970
                Geil 8 Gb. 1866

ตอนนี้มี Heat sink Cooler Master Hyper 212 ตัวแรก (ไม่ plus ไม่ evo) อยู่ไม่ทราบว่าสามารถใช้ครับ Board AM3+ ได้หรือไม่ครับ

Comment

Originally posted by godfathel2 View Post
                  fx 6100 เข้าด้วยได้ไหม
                  ได้แน่นอน แต่ต้องกำกัะบ รุ่้นนี้ด อิอิ

Comment

Originally posted by adrenarine View Post

FX-8320
                    MSI 970

ตอนนี้มี Heat sink Cooler Master Hyper 212 ตัวแรก (ไม่ plus ไม่ evo) อยู่ไม่ทราบว่าสามารถใช้ครับ Board AM3+ ได้หรือไม่ครับ
                    รบกวนตั้งกระทู้แยก ในโซนเลยนะครับเพือ่นได้เห้น ตอบตรง ๆๆ พ่อบ้านไม่ถนัดเรือ่งพัดลมเลยครับ ตั้งแยกเลยครับ ได้คำตอบแน่นอน ครับ ขออภัย
                    จะให้อัพรายชือ่ไม้

Comment

จะอัพหรือไม่ ตามแต่ท่าน micronz เห็นสมควรเลยครับ
                      ผมไม่ได้คล็อคอาจจะไม่มีอะไรมาโชว์ 555

อยากจะบอกว่าที่ย้ายมาส่วนหนึ่งก็ติดตามอ่าน post ต่าง ๆ ของคุณ micronz กับเพื่อน ๆ ชาว AMD นี่ล่ะครับ

Comment

มารายงานตัวครับ

Fx-8350 + GiG 970a-D3 (rev 3.0)

จองไว้ก่อนครับ เดี๋ยวขอมูลอื่นๆตามมาทีหลัง

Last edited by Min152; 5 Mar 2013, 18:32:06.

Comment

Originally posted by Min152 View Post
                          มารายงานตัวครับ

Fx-8350 + GiG 970a-D3 (rev 3.0)

จองไว้ก่อนครับ เดี๋ยวขอมูลอื่นๆตามมาทีหลัง
                          เฮ่ยๆ ๆ บอร์ด 990 ได้ปะครับ m5a99X
                          ------------------------------------------------
                          ผมว่าโคตรเยอะ เลยนะ ผมสรุป ว่า หนี่ ตาย ซอคเก็ต 1155 กันมา

แต่มีเพื่อนมาบอกว่า หนี่ ตาย 775 กับ 478 มาครับ (ฮาดี ผมว่า ชอบครับ แต่โคตรทนเลยนะ 478 เนี่ย)
                          Last edited by micronz; 26 Feb 2013, 10:22:52.

Comment

Originally posted by adrenarine View Post

FX-8320
                            MSI 970

ได้ครับถ้าขา amd ท่านยังอยู่ แต่ถ้าคล็อกหนัก บอร์ด

กับซิงค์น่าจะเอาไม่อยู่ มา h100i กันดีกว่า เปิดแอร์เล่นเย็นฉ่ำ ปิดแอร์ ร้อนสัด 5555

Comment

ถ้าแยกสมาชิกเป็น FX 4XXX - 6XXX - 8XXX คงจะดีนะครับ (เนะนำครับ ^_^...)

Comment

FX-8320
                                MSI 970

ใส่ได้ครับ ^^

Comment

Working...
                                X