Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม คลิ๊กขวาที่ Icon บน Desktop แล้วเลื่อนเม้าส์ไปตรงคำว่า Sent to ต้องค้างทุกทีเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม คลิ๊กขวาที่ Icon บน Desktop แล้วเลื่อนเม้าส์ไปตรงคำว่า Sent to ต้องค้างทุกทีเลย

คือ เวลา คลิ๊กขวา ที่ไอคอน บน Desktop แล้วเลื่อนเม้าส์

ไปโดน บรรทัด Send to มันค้างอะครับ ก่อนหน้านี้ไม่เคยเป็น

เครื่องก็เร็ว เป็นเพราะสาเหตุใดครับ

รวมไปถึง My Computer ด้วยครับ

ดับเบิ๊ลคลิ๊กเข้าไป ก็ไม่มี ไดร์ฟไรขึ้นมาเลย

เป็น นาฬิกาทราย เหมือนให้รอ

ช่วยทีนะครับ เดือดร้อนมากๆ

ไวรัส

Comment

ไวรัส รับประทานอย่างแรง ครับ

Comment

แล้ว ผมควรจะตัวไหนสแกนอะครับ

ลอง nod32 มันไม่เจออะครับ

Comment

ช่วยแนะนำทีได้ไหมครับ

เดือดร้อนมากๆเลย

หรือเข้าไปลบอะไรตรงไหนอะครับ

Defrag จะหายไหมครับ

Comment

จากอาการ คล้ายๆ โดนไวรัสจาก แฟลชไดร์ นะ

Comment

ว่าใช่เลยครับ

เพื่อนเพิ่งเอาโปรแกรมจากแฟลชไดร์ฟมาลง แล้วงี้จะทำไงดีอะครับ

Comment

Working...
              X