Announcement

Collapse
No announcement yet.

FEAR ฆ่าตัวที่หุ้มเกราะเหล็กยังไงเร็วๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FEAR ฆ่าตัวที่หุ้มเกราะเหล็กยังไงเร็วๆครับ

ตัวที่สีขาวๆตาสีฟ้าๆน่ะครับถึงมันจะชอบมาทีละตัว+ทหารกระจอกที่นิดนึงแต่สู้กับมันทีไรเหนื่อยทุกทีเลยครับ
    ใช้ปืนอะไรจะเก็บมันได้เร็วๆครับ ปาระเบิดใส่ยังแค่กระเด็นล้มไปแป๊บเดียว
    เพิ่งเล่นครับมีปืนแรงสุดแค่ปืนที่ยิงคล้ายๆเข็มกับปืนสไนเปอร์ครับ

มันเปนเช่นนั้นแล

ระเบิดนำ ตามด้วยปืนตะปู
    ถ้าไม่มีก้อลูกซองครับ วน
    ขว้าง วนยิง อย่างนี้แระ

Comment

เลงที่หัวเป็นส่วนใหญ่ครับ

Comment

กด ใช้ สโลวโมชั่น แล้ววิ่งไปใกลๆ อย่าใกล้มากเดี๋ยว มันเตะเอา เลงที่หัวครับ เวลลายิงมันจะบิดตัว ยิงเราไม่ได้

Comment

เน้นที่ยิงหัวเป็นหลักอ่ะ...สาดไปเลย

Comment

ยิงท้ายทอย น่าจะตายนะ

Comment

ยิง ยิง ยิง ยิง ยิง ยิง

Comment

เอาปืนที่มันใช้ ยิงใส่เลยครับ ไม่ก็วางระเบิดล่อมันก็ได้แล้วก็ยิงซ้ำด้วยลูกซองหรืออาวุธหนักอื่นๆ

Comment

กระทู้ไม่จมซักทีแหะ
                  คือตอนตั้งน่ะผมไม่รู้ว่ากดสโลว์ยังไง ตอนนี้ไม่มีปัญหากับไอ้นี่แล้ว
                  มีปัญหาอย่างเดียว เล่นบอนNBเพื่อนปุ่มCtrlมันเลื่อนเข้ามาอยู่ตรงปุ่มstartของคีย์บอร์ดปกติ กดยากโคตร

Comment

Working...
                  X