Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออีกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออีกทีครับ

คือ ผมจาไปซื้อ 3870 toxic พรุ่งนี้แล้วอะครับ
    แน่ใจแน่ๆนะครับ
    ว่าใส่กะ asrock 4coredual-sata2 ได้อะ
    เพราะผมดูในเว็บมานบอกว่าใส่ 3870 ได้
    แต่ยี่ห้อที่มานลองเป็น powercolor
    ผมเลยไม่แน่ใจ
    ถ้าซื้อมาแล้วใช้ไม่ได้เด๋วโดนเคลียอีก 555

Originally posted by fuse_sp View Post
    คือ ผมจาไปซื้อ 3870 toxic พรุ่งนี้แล้วอะครับ
    แน่ใจแน่ๆนะครับ
    ว่าใส่กะ asrock 4coredual-sata2 ได้อะ
    เพราะผมดูในเว็บมานบอกว่าใส่ 3870 ได้
    แต่ยี่ห้อที่มานลองเป็น powercolor
    ผมเลยไม่แน่ใจ
    ถ้าซื้อมาแล้วใช้ไม่ได้เด๋วโดนเคลียอีก 555
    ผมก็ใช้บอร์ดตัวนี้อยู่ครับ ว่าจะไปซื้อ3870 มาใส่เหมือนกัน ไม่ก็ 8800gt สงสัยเหมือนกันว่าถ้าไม่ใส่การ์ดตามที่คู่มือมันบอกนั้น จะใช้ได้หรือเปล่า หรือว่า การ์ดไรก็ได้ที่เป็น pci-e ครับ

Comment

อะไรก็ได้ที่เป็น pci-e ครับ จุ๊กกรู้

Comment

MB ตัวนี้ Pcie-x วิ่งแค่ 4x จาก 16x ดูไห้ดีๆครับ

Comment

Working...
        X