Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง คอม สำเร็จรูปหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง คอม สำเร็จรูปหน่อยครับ

รบกวนช่วย แนะนำ ยี่ห้อ ของคอม สำเร็จรูป ทีอ่ะ ครับว่ายี่ห้อไหน ดี
    ผม ดู ACER อยุ่แต่ไม่แน่ใจ ดี รึเปล่า???

ปล. ขอบคุณครับ

..

นิดนึง,, อยากรู้มากเลย กำลังจะซื้อใหม่

Comment

lenovo ดีกว่าคับ สั่งประกอบ ดีสุด ประกันนานกว่า เลือกยี่ห้อของข้างในได้ งุงิ

Comment

^__^

ขอบคุณ ครับ

Comment

ผมว่า HP นี่เสถียรดีนะครับ คอมหลวง 10 กว่าปียังใช้กันอยู่เลย ส่วนมาก HDD ไปก่อนเพื่อน แต่ถ้าซื้อใช้เอง ผมว่าประกอบดีกว่านะ แต่ก็ต้องมีความรู้นิดนึง พอแก้ปัญหาได้ เพราะส่วนประกอบของมันไม่ได้สร้างขึ้นมาเพื่อกันและกัน แค่มันรองรับกันได้เท่านั้นเอง 555

Comment

สั่งประกอบดีกว่านะครับ
            คอมแบรนด์เนมมันจะจำกัดการอัพเกรดในอนาคต

ในราคาเดียวกัน สั่งประกอบได้แรงกว่าเยอะครับ

Comment

Working...
            X