ขอความกรุณา : เพลงนี้คือเพลงอะไรหรอครับ ผมหามานานแล้ว
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 9 of 9

Thread: ขอความกรุณา : เพลงนี้คือเพลงอะไรหรอครับ ผมหามานานแล้ว

OverclockZone Member noom4477's Avatar

Default ขอความกรุณา : เพลงนี้คือเพลงอะไรหรอครับ ผมหามานานแล้ว

ไฟล์ที่หนึ่ง

ไฟล์ที่สอง

คือผมอัดจากมือถือ แล้วแปลงเป็น Wave อะครับ ลองโหลดไปฟังหน่อยนะครับ ผมตามหามานานแล้ว เป็นเ้พลงเก่า ผู้่หญิงร้องอะครับ เคยดู คอนเสิตเขาที่บ้านหม้อ เขาเปิดลองลำโพง

แต่อันนี้ผมอัดจากโลตัสอะครับ ช่วยโหลดไปฟังหน่อยนะครับ

ปล.1 ช่วยบอกชื่อเพลงผม กับ นักร้องด้วยนะครับ เดียวผมหาเองได้ครับ
    ปล.2ถ้าใครมีแบบเสียงดีๆ ช่วยกรุณา PM มาให้ผมหน่อยนะครับ
    ปล.3ของตอบแทน ผมมี Bitpoit ของ ikky ( 8000 กว่าๆ ) หรือ จะเอาเงิน ริง ของ Zianbit (3 เป๊ะๆ) ก็ได้นะครับ ถ้าต้องการ

OverclockZone Member gunner18's Avatar

ไฟล์ที่1 มันเพลงhttp://imusic.teenee.com/2/frame/1239.php
    Last edited by gunner18; 1 Jun 2008 at 18:09:44.

OverclockZone Member noom4477's Avatar

Quote Originally Posted by gunner18 View Post
    ไฟล์ที่1 มันเพลง
    เพลงเดียวกันทั้ง 2 ไฟล์ครับ แต่มือถือผมอัดได้แค่ 1 นาที เลยได้2ไฟล์ครับ ตกลงว่าเพลงอะไรหรอครับ ผมเข้ากระทู้นี้ทุก 1นาทีเลย

OverclockZone Member MXdeFunk's Avatar

Shania Twain - I'm gonna getcha good
    Last edited by MXdeFunk; 1 Jun 2008 at 18:00:03.

Quote Originally Posted by MXdeFunk View Post
    Shania Twain - I'm gonna getcha good
    ขอบคุณท่านมากๆนะครับ

OverclockZone Member jamesboyd's Avatar
    หลัง โลตัส ประชาชื่น

Quote Originally Posted by noom4477 View Post
    เพลงเดียวกันทั้ง 2 ไฟล์ครับ แต่มือถือผมอัดได้แค่ 1 นาที เลยได้2ไฟล์ครับ ตกลงว่าเพลงอะไรหรอครับ ผมเข้ากระทู้นี้ทุก 1นาทีเลย
    ฟังไม่รู้เรื่องเลยครับ

Quote Originally Posted by gunner18 View Post
    ไฟล์ที่1 มันเพลงhttp://imusic.teenee.com/2/frame/1239.php
    ขอบคุณนะครับ ที่เข้ามาตอบให้

Quote Originally Posted by jamesboyd View Post
    ฟังไม่รู้เรื่องเลยครับ
    -*- ขอบคุณที่ชื่อชมในการอัดของผมครับ

OverclockZone Member นายฮ้อยทมิฬ's Avatar

มือถือยี่ห้ออะไรครับ ผมจะได้ไม่ไปซื้อ...

Quote Originally Posted by นายฮ้อยทมิฬ View Post
    มือถือยี่ห้ออะไรครับ ผมจะได้ไม่ไปซื้อ...
    เหอะๆ Nokia 3250 ครับ

Bookmarks

Bookmarks