Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU วัตต์เต็มดูยังไง?? จุดธูปอันเชิญเทพทั้งหลาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU วัตต์เต็มดูยังไง?? จุดธูปอันเชิญเทพทั้งหลาย

ตามนั้นครับ บางบอกว่าวัตต์เต็มบ้างไม่เต็มบ้างไม่ทราบว่าจะดูยังไงครับกะลังมองหา PSU ตัวไหม่อยู่ที่ราคาไม่แพงแต่มีคุณภาพครับ ขอบคุณทุกๆความเห็นนะครับ

วัตน์ละประมาณ 5 - 10 บาทขึ้นไป

ต่ำกว่านี้วัตน์ไม่เต็ม แต่ ดูดี ในระดับสูงกว่าปกติ

Comment

deltaไง ไม่รู้ว่ายังมีขายอีกเปล่าที่พันทิพย์ ตกวัตต์ละบาท วัตต์เต็มร้อย

Comment

Originally posted by -SaMmY- View Post
        deltaไง ไม่รู้ว่ายังมีขายอีกเปล่าที่พันทิพย์ ตกวัตต์ละบาท วัตต์เต็มร้อย
        โอยตาย เอาที่มันยีงมีขายดิเพ่

Comment

ราคา

Comment

ดูโหงวแฮ้ง เอา

Comment

ดูน้ำหนักก็ได้ครับ

ถ้าหนักก็คงวัตต์ๆละหลายบาทอยู่

Comment

ของผมถ้าจะหาราคาไม่แพง

ก็คงต้องดูน้ำหนักอ่าคับ

พวกติดเคสแบรนด์เนมก็ดีนะ

Comment

ยี่ห้อดังๆคับ

Comment

สำหรับผม
                    1. ดูยี่ห้อ
                    2. วัตต์ละ 4.5 บาทขึ้นไป
                    3. หาข้อมูลในเว็บ
                    4. ดูผลทดสอบในแต่ละเว็บ

Comment

Working...
                    X