Announcement

Collapse
No announcement yet.

5555สมนำหน้าDekmapมันอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไอ่คนตั้ง กท. เนี่ยแหละ มันคนเดียวกับเด็กเมพ ไม่เชื่อให้พวก mod เทียบไอพีดูเลยคับ แหม ทำเนียน

Comment

Originally posted by xenosaga001 View Post
      ไอ่คนตั้ง กท. เนี่ยแหละ มันคนเดียวกับเด็กเมพ ไม่เชื่อให้พวก mod เทียบไอพีดูเลยคับ แหม ทำเนียน
      ผมว่างั้น การพิมเหมือนกัน

Comment

เมพ น่าจะมาจากบอร์ดpc-cmล่ะมั้งครับ เห็นคร่าวๆของที่มา มีuserท่านนึงจะพิมพ์ว่าเทพ แต่พิมพ์ผิดไปว่าเมพ หน่ะครับ ตุ่มมันใกล้กันล่ะมัง ผมก็ไม่แน่ใจ

Comment

อ่ะ อย่าเข้าใจผิดคับ
          เกียด ไอ Dekmapมันเหมือนกัน อ่ะคับ
          เลยมาด่าไล่หลังมันอ่ะคับ 555555

Comment

Originally posted by Wining View Post
            อ่ะ อย่าเข้าใจผิดคับ
            เกียด ไอ Dekmapมันเหมือนกัน อ่ะคับ
            เลยมาด่าไล่หลังมันอ่ะคับ 555555
            เกลียดตัวเองก็ได้ด้วย เว้ย

Comment

เขาคงกลับตัวแล้ว มั่ง คิดได้ก็น่าให้อภัยนะครับ

Comment

ผมก็ว่าลักษณะการพิมพ์มันติดมาจากไอเมพ แมพ อะไรหรือไง พิมพ์ข้อความแล้วตามด้วย อีโม

ฮาๆๆๆ

Comment

5555 ใช่อ่ะคับ
                  พึ่งหัดเล่นเวบอ่ะคับ

Comment

Originally posted by Wining View Post
                    5555 ใช่อ่ะคับ
                    พึ่งหัดเล่นเวบอ่ะคับ
                    โกหก

Comment

หวัดดี คุณ ทวด Wining อายุตั้ง 97 ปีแล้ว 5555+

Comment

สรุปยังเกรียนไม่ค่อยเนียนนะน้องแมพ

สังเกตุตรงลายเซ็นเอาเองนะ ว่ามันน่าจะใช่เกรียนเดียวกันไหม

ตอนแรกก็นึกว่าเกรียนบ้าๆอย่างเดียว พอมาเจองี้ค่อนข้างออกแนวโรคจิตไปแระ
                        Last edited by DeepThroath; 2 Jun 2008, 19:08:28.

Comment

โอวชิทททท
                          กระทู้ผิดหมวดคับ
                          ใครก้อได้มาอุ้มมันไปที
                          แสรดดดดด

Comment

โอวชิทททท
                            กระทู้ผิดหมวดคับ
                            ใครก้อได้มาอุ้มมันไปที
                            แสรดดดดด
                            อ่ะ ยกให้อีกใบนึง
                            Attached Files

Comment

อุ้มด่วนคับ ท่าน
                              ยิ่งคนเข้ามาอ่านเยอะ ยิ่งรก บอรดคับ
                              อุ้มด่วนคับ

Comment

5555 ดูรูปดิสเพล ก็รู้และ PSG-1 เงิน Prize of Honor 5555555555555555 SF 55555+

ไม่เนียนครับ 5 5 5+

ปล.อย่าแบนเค้านะ ผมชอบ คลายเคลียดดี 5 5 5+

Comment

Working...
                                X