Announcement

Collapse
No announcement yet.

x3 มันหลุด2ท่อน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x3 มันหลุด2ท่อน

มีอยู่ตัวหนึ่งอะครับมันหลุดตรงกลางอะครับละหว่างอันล่างกับบนที่มันเลื่อนอะครับ ยังอยู่ในประกันครับ เคลมได้หรือเปล่า (เสียงมันยังติดนะครับ)

ถ้ามันหักเลยน่าจะเคลมไม่ได้นะครับ ถึงเคลมได้คงนานน่าดูแต่น่าจะไม่ได้ ผมว่านะซ่อมเองเลยดีกว่าครับลองดูไหนๆแล้ว ก็เปลี่ยนสายลำโพงด้านในไปเลย ว่าแต่ทำไมถึงโหดร้ายจังเลย หลุด2ท่อน อิ...อิ

Comment

โหดร้าย หักสองท่อนเลย ดีนะที่ของผมไ่ม่ค่อยได้หมุนมัน

Comment

ถ้ามันไม่แตก แนะนำให้แกะออกมาครับ ต่อกันใหม่ได้ครับ ใช้แรงหน่อยนะ ถ้าไม่แกะ จะใส่ไม่ได้

ผมทำมันตกมาแล้ว 2 ตัว ครับ

Comment

ถ้าหลุดโดยที่เดือยไม่หักก็ดันต่อกันได้ครับ

Comment

กากตราช้างแปะ..!!

Comment

Originally posted by sc View Post
              กากตราช้างแปะ..!!
              กาวตาช้างแปะ
              เอ.. หรือตั้งใจเขียน กาก หว่า

Comment

หลุดเหมือนกัน ลมพัดม้าน ม้านพัดลำโพง หลุดไปสองตัวและ คู่หลัง - -

Comment

ของผม ไม่กล้า หมุน มันเลย กลัว

Comment

ผมยังใส่ไม่ได้เลยอะ เซง ดันเข้าไปแล้วก็หลุด ขอถามหน่อยครับ ตอนดันเข้าไปนี่ต้องให้ก้านที่มันยาวออกมาอยู่ข้างหน้าใช่ใหม...

Comment

ดันได้ครับ
                      ดูตรงตัวล็อกอย่าให้มันติดร่อง

Comment

Working...
                      X