Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการเคลมของอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการเคลมของอ่ะครับ

คือว่า บอร์ด P4P800SE ผมมันพังอ่ะครับผมใช้มา2ปีกว่าแต่ว่าประกัน3ปี
    มันยังส่งเครมได้หรือป่าวครับ
    ถ้าได้ของที่ได้มาตามหลักน่าจะได้ของที่ดีกว่าหรือเทียบเท่าใช่หรือป่าวครับ
    มันจะได้ของที่เค้าซ่อมมาหรือว่าได้ของใหม่(อย่างหลังผมว่าคงไม่ได้อ่ะนะเคยมีคนบอกมา)
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาดูและช่วยตอบคร๊าบบบ!

น่าจะส่งซ่อมนะครับ อายุการใช้งาน 2 ปีกว่าแล้วครับ ของในสต๊อคไม่น่าจะมีครับ แต่ก็ไม่แน่นะครับ อาจโชคดีมีของเปลี่ยนให้ก็ได้ครับ

Comment

ถ้ามีบอร์ดรุ่นนี้ในสต๊อคก็น่าจะได้เปลี่ยนเลยครับ แต่เป็นตัวใหม่นี้คงจะยากละครับรุ่นนี้ อาจจะได้ตัวที่กลับมาจาก Supp แทนนะครับ

Comment

เค้าจะเปลี่ยนหัยเลยครับ ได้ของไหม่มาเลย -=ของใหม่ของเรา แต่เป็นของเก่าของคนอื่นมาก่อน=- งงไหมนี้ -.-

Comment

Working...
        X