Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ มีปัญาหาเรื่อง ACPI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ มีปัญาหาเรื่อง ACPI

ช่วยด้วยครับ มีปัญาหาเรื่อง ACPI เปิดไม่ได้ทำไงดีครับมันขึ้นตอนเปิดเครื่องครับ
    ชึ้นว่า Can't Open ACPI ATK0100 kernel Mode Driver
    คือผมลงวินโดใหม่นะครับแล้วลง Driver หมดแล้วแก็ยังเป็นอยู่ครับไม่รู้เพราะอะไรแล้วมีปัญหาเรื่อง
    Driver ครับ ชื่อว่า Unknown device ไม่รู้ว่าเป็น Driver ของอะไรครับช่วยบอกด้วยครับ

ลอง search ใน google คำว่า ACPI ATK0100 มีเยอะมาก

Comment

ขอบคุณ

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X