Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสผมเป็นรอยขีดข่วนเต็มไปหมด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคสผมเป็นรอยขีดข่วนเต็มไปหมด

เพิ่งซื้อเคสมาใหม่แล้วน้องผมเอาอะไรมาขีดข่วนก็ไม่รู้
    เป็นรอยเต็มไปหมดเลยเสียดายมากเลยครับเพิ่งซื้อมา
    อาทิตย์เดียวเองอยากทราบว่าพ่นสีใหม่ได้ปะครับ
    ร้านไหนรับทำปะครับ

พ่นเองก็ได้คับ

Comment

เตะน้อง2ทีก่อนครับ

Comment

สีพ่นก็ลอกอีกแหนะ ปล่อยมันเหอะ ให้น้องโตแล้วค่อยเปลี่ยนเคส

Comment

Originally posted by megasawa View Post
          เตะน้อง2ทีก่อนครับ

ของยังใหม่อยู่ จะรีบทำสีเลยเหรอครับ ถ้าที่บ้านมีเด็กเล็กๆ ผมว่าทำสีใหม่เด่วก็มาเคสเป็นรอยอีก ปล่อยไว้ยังงั้นดีกว่าครับ หรือถ้าจะทำสีใหม่ก็ยกเคสไปหาอู่ทำสีเลย เพราะมือใหม่พ่นสีเอง อาจเละกว่าเดิมก็ได้

Comment

http://www.overclockzone.com/Gizmo/04-05/2/
            ลองอ่านดูครับเพื่อทำได้
            ผมว่าพ่นรองพื้นดีๆก็ไม่ลอกแล้วครับ
            แต่เตะน้องก่อนดีสุดครับ

Comment

แค่เคสน่า อย่าคิดอะไรมากเลยครับ ผมว่าเน้นพวกของข้างในเคสกันดีกว่าไหม

Comment

Working...
              X