Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามถึงคอมในฝันของเพื่อนๆ-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามถึงคอมในฝันของเพื่อนๆ-

ขอถามถึงคอมในฝันของเพื่อนๆว่ามีกันหรือป่าว
    แบบว่าถ้ามืโอกาศและเงินต้องไม่พลาดเลย
    คอมในฝันผมต้องตัวนี้เลยครับ ในชาตินี้ต้องหามาครอบครองให้ได้

และคองในฝันของแพื่อนๆหละเป็นไงเอามาแบ่งกันดูนะครับ
    Last edited by etaoat; 13 Aug 2008, 09:11:44.

ตอมในฝัน ผมขอ H/W ทั้งเครื่องเป็น รุ่น TOP สุด ของ บริษัท นั้นๆไปเลยอะครับ <<< แค่คิดก็นะ สงสัยหมดตูดแน่ๆ

Comment

โน๊ตบุ๊คของ alien ware อะคับ เท่ดีอยากได้

Comment

Powermac G5 ครับ ^_^

Comment

...อยากได้แบบที่ มีประสิทธิภาพใกล้ๆกับ E8200+8600GT+HDD320GB
          แต่ขนาดพอๆกับ Mac mini กินไฟต่ำ ใช้พลังงานแค่ถ่านชาร์ตAA 2ก้อนก็อยู่ได้นาน 2-3 ชม. ความร้อนก็น้อยมากจนแทบจะfanlessได้เลย ส่วนราคาก็ไม่เกิน10kบาท

อะไรแบบเนี้ย อีกซักกี่ปีจะได้เห็นน้าาา.. เฮ้อ!!~
          Last edited by madcat; 2 Jun 2008, 13:05:56.

Comment

อยากได้ แมว คห. บนครับ ><

Comment

อยากได้ที่ซักผ้าหุงข้าวได้อ่า มีไหม

Comment

อยากได้ modified pc สวยๆ ที่รูปทรงแปลกๆไม่เหมือนชาวบ้านเขาอะครับ

ปล. กระทู้นี้เเมวเยอะจัง ชอบๆ อิอิ

Comment

อยากได้ที่บินได้อะ ผมอยากเห็นคอมไทยบินได้ๆๆ

Comment

มีแต่แมวน่ากินๆ ทั้งนั้นเลย

Comment

Working...
                    X