Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมกำลังคิดอยู่ว่าจะใช้อะไรโหลด bit ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตัวที่ใช้โพสถามนี่ละคับเหมาะแล้ว ไม่ต้องจ่ายเพิ่มอีก

Comment

ทุกวันนี้ผมใช้notebookอยู่ครับ ใช้มาปีกว่าๆก็ไม่เห็นพังนะครับ ประหยัดไฟมากๆ

Comment

PCH

เมื่อก่อนใช้ Notebook ครับ
        ตอนนี้ใช้ PopcornHour A-100

Comment

Originally posted by Wiboon View Post
          เมื่อก่อนใช้ Notebook ครับ
          ตอนนี้ใช้ PopcornHour A-100
          ตัว Popcorn นี่เล่น hd1080p ได้หรอครับเล่น ok ป่าวอะครับ

ซื้อมาเท่าไหร่อะครับ เห็นราคาในเว็ปมัน 179 USD = 6000 ของไทยมัน 10k+ เลยหรอไมแพงจาง

BT มันโหลดดีป่าวครับ มีการ fix port หรือจำกัดจำนวนการ download เปล่าครับ

Thx หลายครับ
          Last edited by tee0; 4 Jun 2008, 23:50:02.

Comment

Working...
          X