Announcement

Collapse
No announcement yet.

สมาคมนักฆ่าใน ASSASSINS CREED

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สมาคมนักฆ่าใน ASSASSINS CREED

สมาคมนักฆ่าตามเมืองต่างๆดูยังไงหรอครับ ผมหาไม่เจอครับช่วยทีนะครับ แล้วปัญหาเวลาเล่นแล้วเด้งออกมา เกิดจากไรหรอครับ แผ่นที่ลง เป็นแผ่นjerusarem work 100% อ่ะครับ ช่วยทีนะครับขอบคุณมากครับ

เลิกเล่นแล้วครับเกมส์นี้เกมส์น่าเล่นมากแต่เบื่อตอนมันคุยกันมาก ลบทิ้งเลย

Comment

ก่อน อื่นเลย นะ เราจะต้อง ปีนขึ้นไป บนที่สูง ที่มันมี รูป นกอินทรี ก่อน ครับ จะเป็นการ เปิด แมฟ ทำให้เราเห็นจุด หรือ เควส ต่างๆด้านล่าง และเราจะเจอเองครับ
      ส่วนสมาคมนักฆ่า สัญลักษณ์ มันจะเหมือนกับ เมาส์ที่ใช้ชี้ในเกม

Comment

เปิดแผนที่ไปเรื่อยๆ เด๋วก้อเจอครับ ถ้าสับสนมาก เปิดแม็พแล้ว ไปตามจุดmarkต่างๆในแผนที่ดูเลยก้อได้ เผื่อจะได้ฉะกับ ทหารเทมเล่น

Comment

ในแผนที่สัญลักษณ์มันเป็นรูปตัววีหัวควำครับ รูปบ้านตัววีอ่าครับ

Comment

สัญลักษณ์ตอนเข้าเกมอะ นั่นแหละสัญลักษณ์สมาคม ถ้าไม่เจอก็ขึ้นหอคอยเปิดแผนที่ให้หมดก่อน

Comment

ทางเข้าสมาคมจะอยู่บนหลังคาน่ะครับ ต้องปีนขึ้นไปด้านบนก่อน แต่ถ้าโดนทหารตามล่า เป็นสามเหลี่ยมสีเหลืองหรือสีแดง ทางเข้าจะถูกปิดน่ะครับ

ส่วนเล่นๆแล้วเด้ง แต่แผ่นเขียนว่า jerusalem work 100% น่าจะเป็นแผ่นที่ต้องลง russian patch น่ะครับ เพราะตัวเต็มจริงๆเล่นแล้วจะไม่เด้งหลุดออกจากเกมระหว่างเล่นครับ

Comment

Working...
              X