Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้อนไปไหมสำหรับE4400+Ultra120Ex

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้อนไปไหมสำหรับE4400+Ultra120Ex

ผมโอมันไปที่3.2อะIdle ที่58พอเล่นเกมก็70
    อุณภูมิในห้อง46องสาไมได้เปิดแอร์มันร้อนไปไหมอะงับ-.-
    ผมว่ามันน่าจะเย็นดว่านี้นะหรือมันอากาศร้อน
    แต่ตอนกลางคืนก็60อะตอนเล่นเกมปกติป่าวงับ

มันต้องปรับรอบพัดลมไหมงะของผมมัน1600เอง

Comment

สงสัยจะร้อน ติดพัดลมใหม่เลย

Comment

เวนกำพัดลมของเทอมอลเทคอะ-*-

Comment

ห้องร้อนไปมั้ง 46 เกือบเท่าทะเลทราย

Comment

Originally posted by nununu View Post
            ห้องร้อนไปมั้ง 46 เกือบเท่าทะเลทราย
            ผมว่าน่าจะช่ายห้องมันอัพรอแม่ติดแอร์ให้ก่องไม่ก็ยกไปเล่นห้องนอนอีกห้อง-0-

Comment

ห้องร้อนจังครับ

Comment

ณภูมิในห้อง46องสาไมได้เปิดแอร์มันร้อนไปไหมอะงับ- ห้องบ้าอะไรนิ ยังกะปองภูเขาไฟ

Comment

Originally posted by duke1 View Post
                  ณภูมิในห้อง46องสาไมได้เปิดแอร์มันร้อนไปไหมอะงับ- ห้องบ้าอะไรนิ ยังกะปองภูเขาไฟ
                  นั่นจิห้องผมก็ไมค่อยได้เปิดหน้าต่างอะปิดเกือลหดมปิดม่านเพราะแดดมันส่อง-0-

Comment

คุณ จขกท. เข้าใจอะไรผิดไปหรือเปล่าครับ
                    แน่ใจนะครับว่า ห้องของคุณ หรือ
                    ห้องอบซาวน่า
                    เช็คดูให้ดีๆครับ
                    อะ....จ๊ากกกกกกกก

Comment

จะให้ดูยางไงอะ-*-
                      กเผมเข้าโปรแกรมHwmonitor
                      ดูตรงเทอมเปอเรอทำมะดา46องศา
                      มาดูของซีพยู2คอรวิ่ง60+-

Comment

ยกมาดิ เด๋วรู้ร้อนหรือเย็น

Comment

เซงๆไมมันร้อนยังงี้แต่ซิ้งเก่าก็ตั้ง66แหนะเย็นกว่าเดิมจึ๋งนึง

Comment

Originally posted by เบบี้ View Post
                            ยกมาดิ เด๋วรู้ร้อนหรือเย็น
                            รอว่างๆอะตอนนี้ไม่ว่างเยย-0-การบ้านเยอะมากมาย

Comment

Originally posted by supertoonman View Post
                              รอว่างๆอะตอนนี้ไม่ว่างเยย-0-การบ้านเยอะมากมาย
                              จัด ช้าง มา 2 ป๋อง รับรองเย็นเจี๊ยบ

Comment

Working...
                              X