Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 5000 ขอ เมนบอร์ด กะ cpu ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 5000 ขอ เมนบอร์ด กะ cpu ครับ

งบ 5000 ขอ เมนบอร์ด กะ cpu ครับ

ขอมีกาดจอ ออนบอร์ดครับ

ไม่เน้นแรง เน้น ทนๆ

ฝากด้วยครับ ขอผม อีก 1 ชุดครับ pm มาละกัน
    0841541380

Comment

ขอ 2 ค่าย เลยน่ะครับ

อิอิ

Comment

เอานี่ละกานนะ
        ของIntel นะ
        M/B GigaByte (Vga) GA-G31M-S2L 1980
        CPU E2200 2660บาท
        เหลืองบ3ร้อยก่าๆ ค่าแท็กซี่*-*

Comment

ส่วนAMD ไม่สันทัด อ่ะครับ- -*

Comment

CPU: AMD Athlon X2 5000+ / AM2 / 2.60GHz / 512KBx2 / = 3,020.-
            M/B: ASROCK ALIVENF6P-VSTA = 1,550.-

Comment

ขอบคุณครับ

ดอยากได้ บอร์กแบบ หน้าตาดีๆ

จะเอาไป ใส่ เคสใส อ่ะครับ

งานที่ใช้ ส่วนใหญ่ จะรัน แอปเซิฟ กะไรทแผ่นดูหนังฟังเพลง
              ปล. ถามใส่แรม แรงๆ กาดจอ ออนบอร์ด มันแชร์แรมไป จะแรงกว่าใส่ แรมปกติไหม จะใส่แรม g.skill 8500HK ให้ ชุดนี้อ่ะครับ

Comment

M/B : ECS A780GM-A = 2,300.-

Last edited by osamuc4; 2 Jun 2008, 19:01:55.

Comment

หาซื้อยากไหมอ่ะครับ ECS A780GM-A

Comment

มีเมนบอร์ด ASROCK ALIVENF6P-VSTA ต้องการขาย 1000.-ครับ
                    สนใจมั้ย ติดต่อได้ khantirungwood@hotmail.com
                    ครับ

Comment

M/B : ECS A780GM-A
                      น่าใช้ดีคับ สวยน่าโชว์

Comment

Working...
                      X