Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกเมนบอร์ดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกเมนบอร์ดหน่อยครับ

ระหว่าง ASUS "P5K PRO" กับ Gigabyte "GA-EP35-DS3R" อ่ะครับ

เอาแบบที่เล่นเกมได้ดีอ่ะครับ

ปล.ไม่ oc นะครับ

ปล.2 ไม่ raid นะครับ

ปล.3 ถ้ามีเมนบอร์ดอื่นที่ดีกว่าและราคาใกล้เคียงกันก้อช่วยแนะนำด้วยนะครับ
    Last edited by bwz1cpl28c; 2 Jun 2008, 20:09:10.

ส่วนตัวผมเอา Asus P5K-Pro ครับ

ปล.ผมไม่นิยมและไม่แนะนำ Gigabyte ครับ

Comment

ดีทั้ง 2 ตัวครับชิบเดียวกัน ถ้าเอา ga ก็เอาประกัน com7

เล่นเกมส์ หาการ์ดจอแรงๆดีกว่าคับ

Comment

Originally posted by BaKerStreet View Post
        ส่วนตัวผมเอา Asus P5K-Pro ครับ

ปล.ผมไม่นิยมและไม่แนะนำ Gigabyte ครับ

อคติ

ปล.ชอบไม่ชอบก็เก็บไว้นะครับ

Comment

ตกลง p5k ดีกว่าหรอครับ

Comment

P5K Pro ครับ ไช้ง่าย ฮิฮิ

Comment

ASUS P5 K pro ครับ

Comment

Working...
              X