Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพงใช้คู่กับ X-Fi Xtream Music ที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพงใช้คู่กับ X-Fi Xtream Music ที่ครับ

อยากได้ 2.1 มีงบซื้อลำโพงอยู่ 3,000-3,500 ดูหนัง+ฟังเพลง+เล่นเกมส์ ช่วยทีครับ
    พอดีไม่ค่อยมีความรู้ในการเลือกนะครับ

ไม่มีใครแนะนำเลย T-T

Comment

divoom XF5 2.1 เสียงดัง ฟังชัด จัดไป

microlab X3 2.1 ตูมตามจนข้างบ้านอยากเอารองเท้ามาแจก

Comment

แล้วของ Altec มีตัวไหนที่น่าเล่นมั่งละครับ

Comment

Originally posted by osamuc4 View Post
          แล้วของ Altec มีตัวไหนที่น่าเล่นมั่งละครับ
          2.1 ถ้าเพิ่มงบหน่อย MX5021 ครับ ดูหนัง+ฟังเพลง ก็ดีครับ

Comment

Originally posted by osamuc4 View Post
            ถ้าชอบ Altec เดินไปลองฟังเลยครับ เสียงตัวไหนถูกใจท่าน เอาตัวนั้นล่ะครับ

Comment

ผมว่าเล่น 5.1 เลยดีไหม 2.1 มีถมเถไป

Comment

ครับขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ
                แต่ว่าไม่ค่อยมีความรู้ด้านเสียง+ลำโพงนะสิครับ
                Last edited by osamuc4; 3 Jun 2008, 07:23:05.

Comment

X3 2.1 ดีก่า เหลือตังค์ไว้เลี้ยงโรตีสาวได้หลายแผ่นเลยแหละ

Comment

divoom ไปครับ
                    ลองฟังแล้วดีกว่า X3 อยู่คับ

Comment

Working...
                    X