Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้านขาย notebook ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำร้านขาย notebook ให้หน่อยครับ

ผมกำลังจะซื้อ nb อะครับ งบประมาน 25000 บ. ว่าจะไปเดินดูราคาที่ พันทิพ อะครับ แนะนำร้านที่ ดีๆ และ ถูกหน่อยสิครับ จะได้นำเป็นตัวตั้ง ครับ ( จะแนะนำ ร้านที่อื่นให้ด้วยก็ได้นะครับ )
    ผมว่า จะซื้อ ประมาน acer aspire5051ANWXMi (จะแนะนำรุ่นอื่นให้ด้วยก็ได้นะครับ ถ้าเป็น asus รุ่นไหนอะครับ แล้วอาไรน่าใช้กว่ากันอะครับ ) ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ร้านไหนคนขายสวยก็เข้าไปจีบเลยครับ เอ้ย ไม่ช่ายๆ
    ก็ เอาร้านที่ค่อนข้างน่าเชื่อถือครับ ตอนนั้นผมซื้อ N/B ที่ร้าน CSC ชั้น3 ตรงกะไดเลื่อน่ะ อ่ะครับ หรือไม่ถ้าหากว่าเอา Acer เอาตรงชั้น 2 อ่ะครับที่ มี N/B Acer วางขายอยู่เยอะๆ อ่ะครับ และว่าแต่เครื่องที่คุณจะซื้อ่ะครับ สเปคเท่าไร จะได้ประเมินให้ถูก

Comment

Working...
    X