Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GTX ปรับพัดลม100%นานๆได้ไมอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800GTX ปรับพัดลม100%นานๆได้ไมอ่ะคับ

เล่นในร้านอ่ะคับ
    เสียงพัดลม ไม่แครอ่ะคับ
    กลัวพัดลมพังมากกว่าอ่ะคับ
    มันจะพังไมอ่ะคับ ถ้า 100% นานๆ อ่ะคับ

ก็เห็นใช้กันอยู่หลายคนนิ 100%

Comment

อาจจะร้อนนะครับ60-80หน้าจะพอแล้วนะครับหาอีกตัวอัดจากด้านนอกเข้าไปจะดีกว่านะครับได้ลมเย็นด้วย

Comment

ถ้าเสียงไม่ดังรบกวนก็ไม่เป็นไรครับ แต่60% พอแล้วนะครับ

Comment

ไอ้ MAP ไปเล่นบ้องดีกว่ามั้ง

Comment

สุด ยิก ๆ ๆ ๆ

Comment

ผมใช้ 75 ดีเสียงเบาๆลมแรงๆ

Comment

ขอบคุนคับ
                ใช้ 100%แล้วอ่ะคับ
                ลากไปที 800 คับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                  ไอ้ MAP ไปเล่นบ้องดีกว่ามั้ง
                  ม่ะใช่เมพอ่ะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    สุด ยิก ๆ ๆ ๆ
                    สุดยิก คับ 55555
                    800 Mhz ลื่นขึ้นเป็นกองเลยอ่ะ
                    ลอง vista 64 อยู่อ่ะ พีมันลงให้ตั้งแต่ cpuใหม่แล้วอ่ะ 5555

Comment

อืม เป็นไงมั่ง วิสตร้า64 มีปัญหากับโปรแกรมไรบ้างป่ะ พอดีเด็กแถวนี้มันจะเอาแผ่น oem Dell มาให้ลอง

Comment

ของผม 9600GT เอง งั้นไม่ตอบดีกว่า

Comment

Working...
                        X