Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ไปซื้อ kaspersky มา เจ๋งมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by HUNT2HUNT View Post
    รุ่นแอนไท ไวรัสครับผม
    ขยายความ

แอนไท = Anti [แอนตี้]

ไวรัส = Virus [ไวรัส]

= Kaspersky Anti Virus

Comment

ของแท้ สู้ๆ

Comment

อ่านไม่เหมือนกันก็เป็นอุปสรรคได้เช่นกัน

Comment

ใช้ trial แล้วก็....... nod32 มันกิ้กกิ๊อก เลยมาใช้ kav
          Last edited by renaw; 4 Jun 2008, 11:41:50.

Comment

ได้ฟรีก็จะดีนะ ครับตังค์หายาก ตอนนี้ก็พึ่งของฟรีอยู่เลยใช้มานานก็ไม่มีปัญหาแหะ

Comment

ใช้ Kaspersky Internet Security 7.0 อยู่ ตอนแรกใช้ Kaspersky Anti Virus 6 แล้วถูกใจมาก
              ถามว่าหน่วงเครื่องไหม มันก็พอๆกับ BitDefender แต่ถ้าเรื่องการปรับแต่งละเอียดในโปรแกรม KIS ทำได้มากกว่า
              ลองใช้ BitDefender Internet Security อยู่สักพักไม่ค่อยถูกใจเท่าไร

AVG ก็ ใช้ได้เลยทีดี

Comment

ขอบคุณที่บอกข่าวครับ จะหุ้นกับเพื่อนซื้อ มา 2กล่องเลย แบ่ง6คน KIS นะ 680 บาท

ถูกอย่างขี้

Comment

ถูกอย่างขี้
                  อย่าเอาไปเทียบกันซิครับ คุณค่าลดลงทันที

Comment

ผมก็ว่าจะซื้ออยู่ แต่จะไปซื้อในงานคอมมาร์ทครับ คาดว่าน่าจะลดอีก

Comment

Originally posted by nao379 View Post
                      ได้ฟรีก็จะดีนะ ครับตังค์หายาก ตอนนี้ก็พึ่งของฟรีอยู่เลยใช้มานานก็ไม่มีปัญหาแหะ
                      ใช้ของฟรีอยู่เหมือนกันเลยครับท่าน ตังค์มันหายาก รอเก็บตังค์ให้ได้สักก้อน ถึงตอนนั้น อยากซื้ออะไรก็ได้ซื้อทุกอย่างครับ อดๆทนๆ

Comment

เคยซื้อ Norton Internet แพงด้วยมาครับไม่ค่อยประทับใจเลย แต่ kaspersky ที่ทำงานก็ใช้อยู่ okey เลย แบบ detect เจอเมื่อไหร่ยิง mail บอกหัวหน้าเลย 555+

Comment

ของแท้เปล่าหนอสงกะสัย
                          Attached Files

Comment

ใช้ avast อยู่ โหลดฟรีจากเวป avast เลย

Comment

อยากจะบอกว่าสอย KIS7 เป็นแบบ download มาจาก ebay แค่ 10 เหรียญเอง

Comment

อยากรู้ว่า จขกท ซื้อมาเป็นเวอร์ชั่นไหน แล้วสามารถใช้กับวิสต้า 32 บิต ได้หรือป่าวคะ

Comment

Working...
                                X