Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลับ ลวง พราง notebook ยี่ห้อไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลับ ลวง พราง notebook ยี่ห้อไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

notebook ยี่ห้อไหนน่าเล่นกว่ากันครับ พอดีหาซื้อโน๊ตบุคทำงานสักเครื่อง
    ดูๆไปเเล้วข้อดีของ PC มากกว่าข้อดีของโน๊ตบุค

ใช้ทำงานประเภทไหนอะคับ

Comment

งบเท่าไหร่ ใช้งานอะไีร ครับ แต่ถ้าใช้งานอยู่กับบ้าน PC อย่างที่คุณบอกแหละ ขอ้ดีข้อเสียต่างกัน

Comment

งบลิมิต17000-22000
        เน้นงานออฟฟิชทั่วไป โฟโต้ชอบ ออโตเเคท

Comment

งั้น asus หรือ compaq ก็ได้คับเน้น cpu แรงหน่อย จะได้ประมวณผลดี และใช้ cpu ของ intel กะการ์ดจอ ออนบอร์ด จะช่วยประหยัดแบตในกรณีใช้แบตนะ ถ้าไฟบ้านอย่างไงก็ได้ มันใช้ไม่เพราะนอกจากไฟดับ หุหุ

Comment

Acer 4520ครับ

Comment

Acer 4520 จอกับเเบตเป็นไงบ้างครับครัยมีประสบการณ์บ้าง

Comment

Acer 4520 ควรเลอืกลงวินโดว์อ่ะไรดีครับ เเล้วมีปัญหาเรื่องไดร์ทเวอร์มั้ย

Comment

รอท่านอื่นเรื่อยๆครับ

Comment

หายี่ห้อดีดี มือสองดีกว่ามั๊ยครับ สองหมื่นนิดเองอ่ะ

Comment

Originally posted by Commanshop View Post
                      หายี่ห้อดีดี มือสองดีกว่ามั๊ยครับ สองหมื่นนิดเองอ่ะ
                      แนะนำดูร้านพี่เค้าก่อนเลยครับ ราคาถูกใจแน่

Comment

Working...
                      X